• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

rockmeout

Hơ hơ, cứ tưởng MOD cũng nhúng tay vào vụ này, nghi oan roài, sorry.

Tuần này chắc không ổn rồi. Để cuối tuần sau đê, chiều thứ 7 chẳng hạn, ngồi đâu đó từ tầm 1h đến 4,5h,thế là ổn

Caohieu88

hic, anh Bình chọn giờ thế buồn ngủ chít... mà ko biết lúc đó em có phải đi làm ko nữa... tối khoảng 7 - 8h ngồi đến 10 - 11h em thấy thích hơn :))

quocanh1986

ah.không bít bây giờ làm áo có đắt k nhỉ..anh em làm 1 đôi uiq cho nó ngầu..keke..nếu rẻ rẻ thì làm cho oách,mỗi lần đi tụ tập nhìn cho hoành tráng giống kỉu blackberry.palm..v.v..;)

rockmeout

Vấn đề là anh bận chiều tối hôm đó, thanh niên trai tráng, ai lại buồn ngủ giữa ban ngày thế :D :))

Son_Nguyen

Mình có ý kiến thế này nhé: nếu được thì CN tuần tới anh em tổ chức đi vì thứ 7 mình lại đi làm mất roài, CN thì được nghỉ cả ngày thoải mái hơn. Ko biết ý kiến mọi người thế nào? Quyết định sớm để lên kế hoạch nhá.:D.

quocanh1986

góp í thêm nè..lần này anh em off ở cafe quanh quanh Bách Khoa,đường trần Đại nghĩa ( đường mới mở í ) ở đấy có nhiều hàng phết..vừa rẻ mà lại rộng rãi..giá sinh viên..

Son_Nguyen

góp í thêm nè..lần này anh em off ở cafe quanh quanh Bách Khoa,đường trần Đại nghĩa ( đường mới mở í ) ở đấy có nhiều hàng phết..vừa rẻ mà lại rộng rãi..giá sinh viên..
Ủng hộ 1 ý kiến của Quốc Anh, mình thấy cafe SOUND ở 47 Trần Đại Nghĩa rất hợp lý để anh em off, bên tinhte cũng hay tổ chức ở đó lắm.

quocanh1986

cafe sound thì hơi bé.không gian k đẹp lắm...bên cạnh đó có cafe ji e k nhớ tên lắm..để mai đi qua xem tên ji...ở đấy không gian đẹp hơn..hoặc không thì vào cafe mộc.e hay ngồi ở đấy..thấy cũng được..nói chung là rẻ.....

Caohieu88

cafe sound thì hơi bé.không gian k đẹp lắm...bên cạnh đó có cafe ji e k nhớ tên lắm..để mai đi qua xem tên ji...ở đấy không gian đẹp hơn..hoặc không thì vào cafe mộc.e hay ngồi ở đấy..thấy cũng được..nói chung là rẻ.....

hic, ý các anh là Mộc trên chỗ Giảng Võ ah, hay ở chỗ khác ^ ^

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

hic, ý các anh là Mộc trên chỗ Giảng Võ ah, hay ở chỗ khác ^ ^

Cafe Mộc ở đường Trần Đại Nghĩa đó Hiếu. Sáng nay anh & Quốc Anh ngồi ở đó thấy được lắm, giá đồ uống lại hợp lý nữa. 1 địa điểm thích hợp để anh em tổ chức off đấy.:D.

Caohieu88

Spam cái nào, anh em fix lịch cafe tuần sau đi ^ ^ , để lâu lại quên đi mất, hôm đó em còn phải xin chữ ký anh Bình nữa :D

Son_Nguyen

Hehe, fix lịch là CN tới nhé, ngày 26/7.:D. T7 thì ko được roài vì hôm đó lại đi làm, thế mới đau chứ.

quocanh1986

cư thử 7 và chủ nhật thì ngáy nào tui cũng đi được hết..kẹckec....hum qua sửa kon bb8100 cho bạn a.son..đã lên được nguồn,nhưng k lên đèn màn hình..bàn phím liệt..trackball thì sáng máu xanh lá cây..pó tay

Caohieu88

Hôm sau anh Quốc Anh mang dụng cụ đồ nghề đi mấy anh em cùng làm vệ sinh UIQ luôn thể nhá ^ ^ :))
Lần sau tổ chức offline chắc câu anh em bằng hình thức vệ sinh miễn phí cho máy. (PS đằng sau: Chết ko chịu trách nhiệm)

Son_Nguyen

Hôm sau anh Quốc Anh mang dụng cụ đồ nghề đi mấy anh em cùng làm vệ sinh UIQ luôn thể nhá ^ ^ :))
Lần sau tổ chức offline chắc câu anh em bằng hình thức vệ sinh miễn phí cho máy. (PS đằng sau: Chết ko chịu trách nhiệm)
Haha, Hiếu mà đề ra ý kiến như vậy thì chắc anh em UIQ HN sẽ chẳng ai dám đăng ký đi off nữa mất.=)). Gì thì chơi chứ vụ vệ sinh miễn phí cho máy mà thêm câu đó vào thì chắc anh em mất hết uy tín quá.

rockmeout

Ok, duyệt chủ nhật đi, nhưng trước 5h chiều nhé, tối chủ nhật có lịch thể thao roài.
Tiện thể vác con P9 ra cho Quốc Anh làm chuột bạch, chọc ngoáy gì tùy, chết cũng chiến, vì nếu tự tháo lắp, khả năng chết là 99%, trăm sự nhờ anh em thôi :D
Hiếu> gì chứ ký thì đơn giản, để anh vác quả bút lông đểu đi ký cho nó hoành tráng :D

Caohieu88

Vậy thì anh em thống nhất địa điểm và thời gian luốn nhá, chủ nhật tuần này ^ ^ , anh Bình có quả dấu của Nhật ko đóng cho em 1 phát vào quyển sách cho hoành tráng :))
PS: Tài nghệ của anh Quốc Anh chưa được thử, hồi hộp quá, hic...

quocanh1986

hehe,các bác yên tâm,e mà sửa máy thì chỉ có sống chứ không có chết đâu..cùng lắm là què thui.chứ không chết được..kaka

rockmeout

Đằng nào máy mình cũng đang què rồi, có què hơn tý nữa cũng không sao, và P9 thì không thể mất giá hơn được nữa keke
Posted via Mobile Device