• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

Son_Nguyen

Hôm nay là thứ 4 roài, phải thống nhất ngày đi thôi mọi người ơi. Anh em nào có ý kiến gì thì nêu lên nhé, cả địa điểm nữa, mình t7 hoặc CN đều OK hết. Mình thì muốn tổ chức vào ngày CN vì t7 thì anh Bình bận ko đi được nên để chủ nhật tập hợp đủ anh em hơn cho vui.:D.

Caohieu88

Cũng là 12mp nhưng là Canon SX 200IS :D, đề nghị đồng chí Xiaogui không được chém gió anh em nhé :D, đi TQ là phải có nhiều điện thoại độc chứ :))

quocanh1986

anh em ơi..chủ nhật này bên Tinhte có Offline giới thiệu HTC MAGIC tại HN,được Miễn phí nước uống-Qùa tặng từ HTC: dây đeo điện thoại, móc khoá hay khăn lau màn hình đt-Cơ hội trúng 1 điện thoại HTC Touch Viva trị giá 6tr
Anh em mình đăng kí đi...ngày 12 tháng 7 năm 2009 tại cà phê Chico Mambo, số 6, đường Thái Phiên, Quận Hai Bà Trưng, HN..ít nhất là cũng được miễn phí đồ uống và được trải nghiệm HTC Magic..bít đâu được 1 chú mang về..keke...anh em vào tinhte.com để biết thêm chi tiết và thủ tục đăng kí nhé

Son_Nguyen

anh em ơi..chủ nhật này bên Tinhte có Offline giới thiệu HTC MAGIC tại HN,được Miễn phí nước uống-Qùa tặng từ HTC: dây đeo điện thoại, móc khoá hay khăn lau màn hình đt-Cơ hội trúng 1 điện thoại HTC Touch Viva trị giá 6tr
Anh em mình đăng kí đi...ngày 12 tháng 7 năm 2009 tại cà phê Chico Mambo, số 6, đường Thái Phiên, Quận Hai Bà Trưng, HN..ít nhất là cũng được miễn phí đồ uống và được trải nghiệm HTC Magic..bít đâu được 1 chú mang về..keke...anh em vào tinhte.com để biết thêm chi tiết và thủ tục đăng kí nhé
Hay đấy, như thế cũng tiện. Nhưng bên này của mình có mấy ai reg nick bên tinhte đâu, hình như chỉ có Hiếu, anh Tú O9xx19xx29, anh Bình, mình cũng có reg nick bên đó nhưng ít khi vào. Để lát nữa vào thử xem sao. Còn xem ý kiến mọi người thế nào nữa?
P/S: tình hình là cậu cho mình cái link bên tinhte mình xem thử coi, vào xem mãi mà chả thấy đâu cả.

Chỉnh sửa cuối:

XiaoGui

Cũng là 12mp nhưng là Canon SX 200IS :D, đề nghị đồng chí Xiaogui không được chém gió anh em nhé :D, đi TQ là phải có nhiều điện thoại độc chứ :))

Em có chém gió đâu. Anh bây giờ đi làm rồi nhỡ đâu lại chẳng chuẩn bị làm con satio thì sao,hehe. Bên TQ thì nhiều điện thoại độc mà vn chưa xuất hiện lắm,em cũng được thử qua rồi,tiếc là ko đủ tài chính để mang về cho anh em cùng thưởng thức thôi.

@: Mà các anh đi off với Tinhte thì bàn lại kế hoạch off của bên mình đi. AI lại đi off chung thế.hixx. Đi sang bên Tinhte mỗi người làm 1 con touch viva về là khỏi off UIQ luôn...hixx

quocanh1986

Em có chém gió đâu. Anh bây giờ đi làm rồi nhỡ đâu lại chẳng chuẩn bị làm con satio thì sao,hehe. Bên TQ thì nhiều điện thoại độc mà vn chưa xuất hiện lắm,em cũng được thử qua rồi,tiếc là ko đủ tài chính để mang về cho anh em cùng thưởng thức thôi.

@: Mà các anh đi off với Tinhte thì bàn lại kế hoạch off của bên mình đi. AI lại đi off chung thế.hixx. Đi sang bên Tinhte mỗi người làm 1 con touch viva về là khỏi off UIQ luôn...hixx

Mỗi người làm 1 kon touch viva chắc ở nhà nghiền không ra đường lun í..kaka..hwa nhắn tin với hiếu rùi..chắc anh em of thứ 7

Son_Nguyen

Tình hình khá thú vị đấy, thế mọi người vẫn chưa quyết định địa điểm off à? Hôm nay thứ 5 roài, mai mình đi làm cả ngày nên chắc là đêm mai mới vào post bài típ được.
@quocanh: vụ off bên tinhte mình có xem qua rồi, thấy cũng hay đó chứ. Vừa được uống cafe vừa có quà tặng.:D. Nhưng ko biết anh em có đi được hay ko thôi?

Caohieu88

Vậy thì anh em thống nhất tổ chức 6h tối thứ 7 tuần này nhé, ít người cũng đi :D , địa điểm Align cũng Ok, hi vọng ko quá đông :))

XiaoGui

Mỗi người làm 1 kon touch viva chắc ở nhà nghiền không ra đường lun í..kaka..hwa nhắn tin với hiếu rùi..chắc anh em of thứ 7

Hôm đấy anh có đi off bên tinhte mà được quà tặng j hay hay xí cho em suất nữa nhé ;;) Em ko cần phải touch viva đâu >:)

anhtu214

Posted via Mobile Deviceem xac nhan laj la em co di nhe. thanks btc da nhac nho. rat mog dc gjao luu hoc hoi.

Caohieu88

Muốn làm quen thì tối nay 6h ở Align cafe 1B Mã Mây nhé! Anh em đủ cả, nếu muốn sẽ tạo điều kiện cho 2 bạn!

rockmeout

Hôm nay tiếc quá không sao đi được, anh em mau mau úp ảnh lên nhìn cho đỡ thèm hehe (Thích spam có spam ngay) :D