• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE LẦN THỨ II CỦA ANH EM 2 TỈNH ĐĂK LĂK - ĐĂK NÔNG

pekuon

Tranh thủ trưa tham ggia cùng anh em nha .

Thành thực xin lỗi Mod Thoại nhé.
Chiều nay về kiểm tra thấy có cuộc gọi nhỡ của a.
Nhưng do trưa về xong lại phải đi nhậu với ông thầy, mà lại không cầm theo dt, nên không bik.
Đành hẹn mọi người đợt sau vậy....:(

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đi công chuyện giờ mới về đến nhà đang tranh thủ post vài tấm cho anh em xem :D

tienquoc87

Post may tam anh len, sao minh hok thay ta! Hay la minh online bang phone nen hok thay no hien dc...

kenzzi

Dưới đây là hình ảnh của buổi Off....
Tăng 1 : Uống Cà pháo giao lưu,chia sẻ kinh nghiệm....Mod Thoại phổ biến,thông báo lịch sử hình thành và phát triển,cơ cấu tổ chức và phương hướng hoạt động của diễn đàn
Điểm danh cái nào,từ trái qua phải : 2356,ninjarock3002 ,cu_giong,w2k,tienquoc87,Mod Thoại và kenzzi. Có 1 số mem nữa ĐK tham dự nhưng đến giờ cuối bận việc đột xuất nên không thể tham gia.

show hàng tí nhỉ
quả SL45 của ninjarock3002 mod cục pin cực khủng,dùng được 20 ngày ( con N82 của mình nhìn mà ghen tị )

đến 11h30 thì kéo nhau đi măm măm,ăn lẩu dê ạ ( mới uống có 2 chai bia mà sao nhiều "mặt trời" thế nhỉ )

2356 làm gì đây ????

3 cậu này cùng tuổi nè

Mod Thoại và ninjarock3002

nghe 2356 tấu hài,cười như học sinh được điểm 10

hậu phương "giấu mặt" của cu_giong

tàn phá cho em nó tan tác như thế này đây

buổi Off kết thúc lúc 14h30,hẹn gặp lại vào 1 ngày gần nhất !

P/S : - Còn một số tấm chụp bằng máy của bác Thoại,bác Thoại post lên cho anh em xem nhé
- Quỹ chung có số dư 314k
- Hy vọng buổi Off sau sẽ có nhiều mem tham gia hơn nữa,xây dựng ngôi nhà chung Pdaviet ngày càng vững mạnh.

ninjarock3002

ha ha cuối cùng cũng có hình rồi ah. Ngồi chờ mà lủng cả ghế. he he. Cứ tưởng hình lên trang đầu. he

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Còn một số tấm ở trong con N95 nửa thì phải , Ngọc k có máy tấm làm ảo thuật của tienquoc ah ?

kenzzi

ha ha cuối cùng cũng có hình rồi ah. Ngồi chờ mà lủng cả ghế. he he. Cứ tưởng hình lên trang đầu. he

ừ,anh Up lên Photobuket nên hơi lâu

to : a Thoại
không chụp được tấm nào ku Quốc làm ảo thuật anh ạ,để đợt sau vậy

w2k

Còn một số tấm ở trong con N95 nửa thì phải , Ngọc k có máy tấm làm ảo thuật của tienquoc ah ?

màn ảo thuật của tienquoc do mải xem quá nên quên chụp pác ưi ;;)

nam470

vẫn chưa có chú mobile nào qua mặt được cái HD2 của bác Thoại nhỉ.
Tiếc là bận việc gia đình nên ko tham gia off lần 2 được :(:(

2356

vẫn chưa có chú mobile nào qua mặt được cái HD2 của bác Thoại nhỉ.
Tiếc là bận việc gia đình nên ko tham gia off lần 2 được :(:(

Nắc xụt Quanh của bác NinjaRock kìa anh :)) 1 9 1 10 :))
Lần sau Off phạt kiểm điểm nhá, em mong mỏi cầm con C905 của bác để chụp thử 1 tấm mà xù kèo, ở nhà trông con luôn :))

he' he'. to hơn 4 tuổi nhưng mà....có hơn không?

Đang giận chú đấy nhá :-w Lo mà làm lành đi :))