• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE LẦN THỨ II CỦA ANH EM 2 TỈNH ĐĂK LĂK - ĐĂK NÔNG

Thoai_DakMil

Super V.I.P
vẫn chưa có chú mobile nào qua mặt được cái HD2 của bác Thoại nhỉ.
Tiếc là bận việc gia đình nên ko tham gia off lần 2 được :(:(
Off lần sau mà không đi là thu quyền VIP đá nhá :))

w2k

vẫn chưa có chú mobile nào qua mặt được cái HD2 của bác Thoại nhỉ.
Tiếc là bận việc gia đình nên ko tham gia off lần 2 được :(:(

Trông ku kon ở nhà cho cháu uống được mấy bịch sữa mẹ nó "chích" ra vậy pác Nam :))=)). Vắng pác, e và VIP Kenzzi ko có người để mô kick hết ;;)

Chỉnh sửa cuối:

2356

ý a là cùng trang lứa. 2 đứa đang độ tủi thích "ép xung" mà :))=))

"Ép xung" nguy hiểm lắm ;)) Em hok có thói quen đó nên anh cứ yên chí mà để cho em >:) :)) =))

cu_giong

ây ây,trẫm lên rồi đây,các a nào dám nói xấu e thế hả,bữa nay kết lính mới tính làm phản hử,ai đồng minh e với sếp Thoại triệt tiêu hết,đồng chí nào muốn thử trc ko,hehehe,

hadinhdiep

hixhix....hôm đó ngủ quên tới 8h.lên ko kịp....đau thiệt đó....ko là đc vui vẻ rồi.:((

w2k

hixhix....hôm đó ngủ quên tới 8h.lên ko kịp....đau thiệt đó....ko là đc vui vẻ rồi.:((

Bít có bủi off quan trọng lại ngủ quên. chắc tối đi đêm quá chứ j :D. off lần sau là phải gác "súng" ngủ sớm đó :))=))

kenzzi

Trông ku kon ở nhà cho cháu uống được mấy bịch sữa mẹ nó "chích" ra vậy pác Nam :))=)). Vắng pác, e và VIP Kenzzi ko có người để mô kick hết ;;)
chú Tùng nói rất chính xác,thưởng cho 1 ''lon''.... =))\-/=))

"Ép xung" nguy hiểm lắm ;)) Em hok có thói quen đó nên anh cứ yên chí mà để cho em >:) :)) =))
các chú giành nhau ghê quá,cu_giong nó giận lại nhường cho anh mất đấy,Đức Anh nhỉ ??? kaka...

còn mem này lần sau cố gắng sắp sếp tham gia với anh em nhé,đi 1 lần đảm bảo lần sau có thông báo Off sẽ ĐK tham gia đầu tiên,không tin cứ thử hỏi 2356,tienquoc87 & ninjarock mà coi

P/S : To Mod Thoại : Theo ý kiến chủ quan của em bác nên sửa lại tên tiêu đề của Topic này là HÌNH ẢNH OFFLINE LẦN 2 CỦA KHU VỰC ĐL-ĐN thì sẽ có nhiều người biết hơn đấy bác ạ...

Chỉnh sửa cuối:

w2k

các chú giành nhau ghê quá,cu_giong nó giận lại nhường cho anh mất đấy,Đức Anh nhỉ ??? kaka...

...

Pác có "bia đỡ đạn" rùi lại kòn tranh dành của tụi e =)):))=))

hadinhdiep

Bít có bủi off quan trọng lại ngủ quên. chắc tối đi đêm quá chứ j :D. off lần sau là phải gác "súng" ngủ sớm đó :))=))
tối hôm đó vì mới thi tốt nghiệp xong nên mấy đứa bạn tổ chức nhậu nhẹt..bị ép uống hơi nhiều mà..lần sau em sẽ cố gắng...rất cố gắng..

nam470

Đầu tháng 7 off được đấy. Nhưng nhanh lên nha, vì khoảng ngày 10 tháng 7 là mình lại đi công tác tiếp rồi. Để phone bác Thoại hỏi xem sao đã

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đầu tháng 7 off được đấy. Nhưng nhanh lên nha, vì khoảng ngày 10 tháng 7 là mình lại đi công tác tiếp rồi. Để phone bác Thoại hỏi xem sao đã

Hô hào off khi đến giờ phút cuối lại trốn biệt tích , cái tội này chưa sử đây nè . :))

kenzzi

đúng rồi đó,hôm nào Off phải phạt đồng chí Bộ Đội này thật nặng,vì tội trốn anh em.hehehe......

nam470

Hô hào off khi đến giờ phút cuối lại trốn biệt tích , cái tội này chưa sử đây nè . :))

Bác Thoại toàn chọt vào nỗi đau. Hôm đó ko có ai ở nhà cả, muốn cũng ko đi được. Mấy ông trong công ty hôm đó cũng tổ chức, phone cho em từ hôm trước đến hôm sau cũng ko đi được, bị chửi quá trời luôn