• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Long An Ngày 03-10-09

Hoden

Super V.I.P
Mình thì sao cũng được! Bạn cứ cho ngày thử đi anh em sẽ đưa ý kiến mà!

vậy thứ 7 chủ nhật tuần sau vì tuần này ngay lễ.nếu các bạn đồng ý thì ghi danh và số điện thoại lại

boss113

mấy bác long an tổ chức off mừng lễ 2/9 vui wa he , chúc mấy bác long an có 1 ngày off thật là vui nha:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Chà anh em miền Nam off sôi động ghê nhỉ, hay dời lại tháng 10 chờ mình vào cho mình off với được ko :p:))

Hoden

Super V.I.P
đang tìm ngày lành tháng tốt nè 2.9 ae bận nhiều quá nên dời ngày lại....chác giỗ tổ hùng vưong quá:))

AndyCuong

Supper Moderators
vì chưa có đông đủ nên chưa ra ngày chính xác các bạn cũng cho ý kiến là ngày mấy mình thì rãnh lắm........:D

chủ topic ranh quá mà , đang thềm bia phải không .

hminh

Lâu quá mới thấy off yết lại. AE sắp xếp ngày đi nếu rảnh mình cũng đăng ký 1 suất cho vui:-?

AnhPheCT

Cho Tiền Giang 1 vé! Với!! Quê chánh gốc Gò Công Tây - Tiền Giang công Tác ở Viễn Thông Cần Thơ - Hậu Giang. Tên à! trong Hồ sơ Nick ấy!!!​

Hoden

Super V.I.P
Cho Tiền Giang 1 vé! Với!! Quê chánh gốc Gò Công Tây - Tiền Giang công Tác ở Viễn Thông Cần Thơ - Hậu Giang. Tên à! trong Hồ sơ Nick ấy!!!​

chà ông anh ở ct mà...tg hả gần thì zdô luôn...>:)>:)

HuynhThanh

Cho cái giờ chính xác đi chứ chủ topic! Cứ dzô.... hoài mà chẳng thấy đâu?:(

tinh_la_gi

Administrator
4 Trang rồi ... Hoden xem thống kê và lên ngày đi .. anh em 4-5 người củng làm 1 phát kỷ niệm Long An lên City cái :))