• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline ở Bắc Ninh nào anh em ơi :D!

Nemmatlanh

Sau khi bàn bạc với Admin NNCuongSM NguyenQuang thì em mở Topic này để anh em vào đăng kí đi offline ở Bắc Ninh vào tuần tới nhé :D.Sợ đợt tới mùng 2-9 được nghỉ dài anh em bận đi chơi đây đó nên em đề nghị sẽ off vào ngày thứ 7 ngày 30-8-2008 để anh em gặp nhau làm một bữa hoành tráng chào mừng ngày mùng 2-9 nhé :D

Dự định là anh em đi ô tô về Bắc Ninh,các quán xá và tụ điểm ở đó đã có Admin của chúng ta lo rồi :D.Nhưng anh NguyenQuang mới chỉ có một xe 7 chỗ thôi,nên anh em nào muốn đi off thì hãy vào đăng kí để xem tình hình,nếu đông thì chúng ta sẽ thuê xe ngoài hoặc ai thích đi xe máy thêm thì đi hoặc ai có xe ô tô nữa sẵn sàng đi cùng anh em thì càng tốt :D.

Đề nghị mọi người vào đăng kí nhé,lâu quá rồi anh em chưa làm bữa hoành tráng,nhớ anh em quá rồi :D.Anh em ơi!Nào mình cùng đi chơi đi,nào mình cùng lên xe đi :)) :)) :))

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Làm xuất đầu tiên cho máu
0982988098 - Hoàn
Anh em đâu vào đập phá đê :))

Nemmatlanh

Kinh phí thì anh em mình cứ thế mà làm : " Bổ đầu người" :)) :)) :))

Mà mọi người thấy đi Bắc Ninh không tiện.muốn off ở HN thì cũng cứ nêu ý kiến nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

nncuong

Administrator
Off ở đâu cũng được. Nhưng nếu chương trình ở BN thì có vẻ hơi thanh tịnh đó nhé. >:)

Bắc Ninh kính chào quý khách =D>=D>=D>

Kangmin82

Off ở đâu cũng được. Nhưng nếu chương trình ở BN thì có vẻ hơi thanh tịnh đó nhé. >:)

Bắc Ninh kính chào quý khách =D>=D>=D>

Admin đã lên tiếng mời rồi thì anh em ta cũng có lòng về Bắc Ninh chơi nhỉ .;;);;) Mà có "tịnh" thật ko anh Cường nhỉ :-?

exec1984

Active Member
Admin đã lên tiếng mời rồi thì anh em ta cũng có lòng về Bắc Ninh chơi nhỉ .;;);;) Mà có "tịnh" thật ko anh Cường nhỉ :-?

Tịnh hay không là do Tâm tâm tịnh thì ở đâu cũng tịnh he he =)) ở đâu cũng vui mà đăng kí phát đã

vochonguni

Member
Hic, 30-8 phải dẫn đoàn đi khám tình nguyện ở ngoài Hà nội rùi (Sao ko là 31-8 nhỉ)
Chúc cả nhà vui vẻ :(

habubi

30-08 à, hay quá, cho mình xin 1 suất (nếu ko có việc j đột suất).
0936204017 - Hà.
Lâu quá rồi ko đi off cùng mọi người.

Nemmatlanh

Mọi người cứ vào cho ý kiến đi nhé,nếu mà không đông đủ thì chưa chắc đã đi được Bắc Ninh rồi.có khi lại chuyển sang đi Công Viên Nước rồi về 39 Âu Cơ nhậu nhỉ :D?

tubua

Mọi người cứ vào cho ý kiến đi nhé,nếu mà không đông đủ thì chưa chắc đã đi được Bắc Ninh rồi.có khi lại chuyển sang đi Công Viên Nước rồi về 39 Âu Cơ nhậu nhỉ :D?
hehe...ý kiến của Chú Toàn như vậy là hợp lý đó. Anh đồng ý cả 2 tay .

lonebeast

Đồng chí Nem cho ý kiến thế quá ổn rùi!
Đi Bắc Ninh xem quan họ thì chán chết (về 39 hay à nha).=D>