• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline ở Bắc Ninh nào anh em ơi :D!

Nemmatlanh

Hôm nay đã là thứ 4 rồi mà anh em chẳng thấy vào cho ý kiến gì cả,đợt tới mùng 2-9 công viên nước cũng đông vui lắm đấy,hay anh em ta chuyển sang kế hoạch 2 nhỉ?Vì kế hoạch 1 đi Bắc Ninh mà ít người thế này có lẽ không ổn rồi,mọi người vào cho ý kiến từ giờ đến mai sẽ quyết định nhé :D

nncuong

Administrator
Khí thế dạo này yếu quá, đi BN còn trốn được 1 ngày, còn ở HN thì chỉ đi được 1 buổi thôi :D

Thôi quyết đi HN vậy :))

Nemmatlanh

Công vien nước thì chịu rồi, 4 mắt mà

Sao mà khổ thế anh Hà ơi?Trước em cũng bốn mắt mà đi ầm ầm mà,đến đấy những ngày đông thế này có khi mắt tinh hơn đấy :D.Đi đi cho vui anh ạ :))

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Theo mình có lẽ ở HN thì hợp lý hơn đi 1 ngày thì nhiều anh em đi được.........

lonebeast

Lịch thế nào nhỉ? Toàn ơi!
Mà có bác nào biết tại sao Toàn thích off ở Công viên nước không nhỉ?;;)

Nemmatlanh

Off ở đâu chẳng được, OK hết, nhưng thích ở HN hơn, hihihih

Tình hình là chắc off ở HN thôi,nhưng mọi người có nhất trí là đi công viên nước không hay thề nào?Có những ai đi được thì vào đăng kí đi để em biết cái nào :D

lonebeast

OK! Ủng hộ cả hai chân hai tay!
Cho iem đăng ký phát nào:
Tên: Kiên
Nick: lonebeast
ĐT: 0988082714

habubi

Sao mà khổ thế anh Hà ơi?Trước em cũng bốn mắt mà đi ầm ầm mà,đến đấy những ngày đông thế này có khi mắt tinh hơn đấy :D.Đi đi cho vui anh ạ :))

Mắt em mổ rồi thì em nói vậy chứ. Từ dạo bị cận đến giờ, ra biển anh chỉ ngồi uống nước dừa và ngắm ... thôi

tubua

hehehe, k đi công viên nước, chỉ đi..........ca 2 thui nhé
Từ hôm họp chui trên nhà Em, Anh Tú về gặp Vợ có bị Vợ đánh bầm giậm đâu ko ạ? Hehe... bây giờ Em đã hiểu tại sao Anh gầy gò vậy rồi >:)>:)>:) ( do bị Vợ tẩn cho nhiều quá =))).

@: Ủng hộ đi Công Viên nước nhé ! Toàn cho Anh đăng ký 1 xuất nhé (Hy vọng buổi sáng và chiều ko có khách để đi đc với Anh Em :p)

vochonguni

Member
KU Tu này, mãi mới thấy thò mặt lên. ảnh đâu???
ko a xử chú bi h
a e thấy khó tìm địa điểm quá thì tối qua sản hà nội vậy. Hum đó tớ đi khám tình nguyện ban ngày còn tối trực. Thích j thì chiều :))
chỉ sợ xong lại phải đi mổ mắt gIống ku Toàn :D
PS: POST = UNI NÊN A E THÔNG CẢM :)

khanhgt

Anh em ọp ẹp vui vẻ nhỉ ? Thôi theo mình là cứ offline ở quán bia Vân Hồ trên đường Tây Sơn là hay nhất :D

nncuong

Administrator
Tôi bị nhiễm cái thú nước chè - cafe - bia vỉa hè của Chủ nhiệm câu lạc bộ rồi. Thực ra thì văn hóa phong trào là chính, anh em lâu lâu có cơ hội nói chuyện xả stress. Bày vẽ nhiều e rằng nhanh mỏi lắm :D.
Giờ tôi tham gia đến 4 câu lạc bộ khác nhau, tuần nào cũng đi off, chưa kể off-chui. Bị cắt hết hạn ngạch rồi. >:)

Tạm nêu ý kiến nhé:

Chúng ta lại off định kỳ như mọi lần, sau đó buổi trưa tùy nghi di tản, chiều bố nào thích ra công viên nước mà xả :))

Dự kiến thời gian: Sáng thứ 7, 30 - 08 - 2008
Địa điểm: Cafe số 7 Quốc Tử Giám, Lưu ý là số 7 không phải 27, chỗ 27 rộng rãi nhưng đồ uống chán và phục vụ kém lại đắt.

Nemmatlanh

Anh em ọp ẹp vui vẻ nhỉ ? Thôi theo mình là cứ offline ở quán bia Vân Hồ trên đường Tây Sơn là hay nhất :D

Chỗ Tây Sơn bị phá đi lâu rồi anh Khánh ơi,về VN chưa anh?Hôm trước em nhắn tin vào di động hỏi thăm anh nhưng không thấy trả lời nên nghĩ anh chưa về :D.Nếu về rồi thì alo em cái nhé :D

Ý kiến của anh Cường cũng được đấy,mọi người cứ ra Cafe rồi tùy cơ di tản nhé :D