• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline PDAVIET Hải Dương 30/4

Status
Không mở trả lời sau này.

LeHai85

Thời gian:

9h sáng ngày (3-5-2009)mong sao anh em đầy đủ)

Cafe giao lưu - chụp ảnh - trao đổi học hỏi về máy

Tập hợp:

Cafe TÂN THẾ KỶ - ĐƯỜNG PHẠM HỒNG THÁI - TP HẢI DƯƠNG

Xuất phát:

11h đi nhậu (anh em cho ý kiến nhé )

Để chương trình được tổ chức theo đúng dự kiến các bạn vào cho ý kiến

PhamHien

Thời gian:

9h sáng ngày (3-5-2009)mong sao anh em đầy đủ)

Cafe giao lưu - chụp ảnh - trao đổi học hỏi về máy

Tập hợp:

Cafe TÂN THẾ KỶ - ĐƯỜNG PHẠM HỒNG THÁI - TP HẢI DƯƠNG

Xuất phát:

11h đi nhậu (anh em cho ý kiến nhé )

Để chương trình được tổ chức theo đúng dự kiến các bạn vào cho ý kiến

Nhất trí hoàn toàn! Chúng ta sẽ chọn riêng một góc hợp lí, thoáng, bỗ trí chỗ ngồi...Nếu cần thiết có thể tạo cả phông " OFFLINE PDAVIET HD" cho vào ảnh cho hoành tráng? Hay là để kỷ niệm 1 năm rồi làm thể?
Giờ giấc thế cũng được, 2 tiếng cho cafe trao đổi và chờ đông đủ rồi chuyển hiệp sau!

LeHai85

cũng phải công nhận có máy anh em hải dương thôi nhưng mà vui và cái gì cũng biết tí ti và máu chơi công nghệ cao quá.................hihi..

PhamHien

Hay ta chuyển sáng thứ 7 đi! vì CN thì gần ngày thứ 2 quá, sợ anh em vui quá..hôm sau không làm việc đầ tuần được!

Mà có cu Tuấn(nguyengia_hd) mọi lần máu thía, lần này không thấy ngó ngàng gì đến! Còn VIP persie thì có lẽ chia tay anh em rồi!

LeHai85

persie ............
............
em nhắn tin thì anh ta chuyển CLUB rồi không đá cho đội đó rồi ..............chán quá
..................

hihi.cái này quan trọng quá...anh nào có cái x-sim 2.2.1 iphone 3G-16G không hôm này họp off cho em mượn với..máy của em nỡ tay up nó 2.2.1 bị quay nên mượn tạm 1 lúc... anh em nào có dùng thử xem nó thế nào. ..chờ unlock 2.2.1 bank 2.30 mà mãi không ra chắc phải chờ ra 3.0 thì unlock một thể mất..........hihi

vanbon

Hôm nay e có việc gấp phải lên HN ngay không biết ngày mai có time để về vui với các bác được ko.

PhamHien

Hôm nay e có việc gấp phải lên HN ngay không biết ngày mai có time để về vui với các bác được ko.

Chạy về vài tiếng, off xong lại đi! Thế mới nhiệt tình! Anh cũng phải huỷ 1 ngày đi Hạ long(chương trình 4 ngày-còn 3) để lên cùng mọi người :D

LeHai85

khoái cái + Đổi máy (nếu có).............anh hiển ơi bảo anh tuệ đỏi HTC của anh ấy lấy iphone 2G nhé........hihi.lãi quá.........

.....................

bác vanbon về nhà chơi đi..từ HN về HD có 1h30p thôi mà

PhamHien

khoái cái + Đổi máy (nếu có).............anh hiển ơi bảo anh tuệ đỏi HTC của anh ấy lấy iphone 2G nhé........hihi.lãi quá.........

.....................

bác vanbon về nhà chơi đi..từ HN về HD có 1h30p thôi mà

Anh Tuệ thích PPC cơ, mà phải đưa ánh ấy dùng thử IP đi thì mới thích. Mai để anh gạ gẫm! Ninh Giang có 3 thành viên lên nhé!

persie

Hay ta chuyển sáng thứ 7 đi! vì CN thì gần ngày thứ 2 quá, sợ anh em vui quá..hôm sau không làm việc đầ tuần được!

Mà có cu Tuấn(nguyengia_hd) mọi lần máu thía, lần này không thấy ngó ngàng gì đến! Còn VIP persie thì có lẽ chia tay anh em rồi!

Oh! Em nói chia tay bao h thế :(:)(( . Nếu mà có chia tay thì cũng phải làm 1 bữa chia tay đàng hoàng chứ b-). Tại lâu rùi ko onl nên có bít tình hình j đâu.

vn21111

Chúc cho hội PDA Hải Dương ngày càng phát triển. Chúc các thành viên trong hội sức khỏe, thành đạt và hạnh phúc.

a_ccct

Chào anh em, hình đẹp quá. :D
Hôm nay em bận việc không tham gia cùng mấy anh được. Qua topic này cũng mong được gặp gỡ thêm nhiều anh em HD cùng sở thích. Tôi rất sẵn lòng giúp đỡ mọi người những gì có thể.

Contact Detail:
--------------
Trường - 0988844782
Yahoo ID: a_ccct2006
--------------

Status
Không mở trả lời sau này.