• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline PDAVIET Hải Dương 30/4

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Sorry, it's a Asus PPC

Con này chạy WIN VISTA ĐÓ! Say quá mãi 20h mới về đến nhà!

Các bác cả nhiệt tình quá! Ghi nhận Chú Tùng!!! Chú Tuấn chạy đâu mất :D

Chỉnh sửa cuối:

vanbon

Nhìn các bác thấy vui và thèm quá :D,Thành thật xin lỗi các bác vì e ko về được. Anh Tùng im hơi lặng tiếng mà vẫn có mặt.=D> .Anh Hien dạo này karaoke lên tay quá. Hải và chú Long dạo này nhìn xấu trai hơn mình rồi :D.A Tuệ nhìn vẫn phong độ quá. Chú Thắng lần sau off nhớ mang theo chai nước ngọt nhé chứ uống = cốc to thế dễ say lắm:D...

PhamHien

Sorry, it's a Asus PPC

He..he, nếu là Pocket PC thì chắc phải may cái quần có túi dài từ cạp xuống tới gối để đựng nó mất. Tuy nhiên, em thấy bác H có nguyên một cái cặp chuyên dụng của nó to tướng

Uhm, nhìn lại rồi.
Nhưng vẫn là UMPC chứ sao lại PPC nhở?

Đúng, nó phải là UMPC! Chú ý, con này không có phone, nhưng tính năng kết nối không dây cực mạnh, ngay cả giữa rừng sâu, đảo xa :D (thông tin từ anh H)

Nhìn các bác thấy vui và thèm quá :D,Thành thật xin lỗi các bác vì e ko về được. Anh Tùng im hơi lặng tiếng mà vẫn có mặt.=D> .Anh Hien dạo này karaoke lên tay quá. Hải và chú Long dạo này nhìn xấu trai hơn mình rồi :D.A Tuệ nhìn vẫn phong độ quá. Chú Thắng lần sau off nhớ mang theo chai nước ngọt nhé chứ uống = cốc to thế dễ say lắm:D...

Tại các đại ca cứ bắt "luyện giọng" để lần off sau thi thố với các bạn khác. Chú Thắng là một cây uống rất hay đấy. Hải và Long cũng vẫn phong độ, anh T thì khỏi chê. Có sự góp mặt thêm của anh Th, anh H, bạn Tr...thật vui.

PhamHien

Chào anh em, hình đẹp quá. :D
Hôm nay em bận việc không tham gia cùng mấy anh được. Qua topic này cũng mong được gặp gỡ thêm nhiều anh em HD cùng sở thích. Tôi rất sẵn lòng giúp đỡ mọi người những gì có thể.

Contact Detail:
--------------
Trường - 0988844782
Yahoo ID: a_ccct2006
--------------

Cảm ơn Trường nhé! Hy vọng một ngày gần đây, Trường sẽ là thành viên mới của CLB, khi đó PV HD lại có thêm một người đầy năng lực! Tuy không dự tiệc được nhưng thay mặt anh em, xin chân thành cảm ơn sự có mặt góp vui của Trường. Hẹn gặp lại!

minhphuong_197

hehe ông anh hơi bị nhầm, lần trước vẫn là học sinh, giờ sinh viên rồi thì phải khác chứ.:D em chỉ không thích uống thôi chứ nếu mà uống thì ít có bị say lắm:))

PhamHien

Hôm qua thấy chú Long kêu mệt, lo quá! Lần sau không dám ép nữa. Anh cũng say nhưng vẫn còn sức bò về nhà!

mrlingling

Active Member
tại chiều hôm ấy em hẹn bạn gái...:D...nên kêu mệt để giữ sức hehe =))
nhưng công nhận cũng biêng biêng thật vì phê quá chẳng bít nghịch thế nào mà con iphone của em bị ăn táo,:-?? đến hum nay mới sửa dc :D...hehe

persie

Lần sau em ứ ăn thịt dê nữa đâu. Ăn vào mà sao tối về ngủ nóng hết cả ng =))=))

PhamHien

Bảo sao, mặc dù đã tan hội mà chú cứ rủ anh "đi nói chuyện riêng". Anh chậm hiểu quá, mà chú chẳng nháy gì anh. Tại hôm đó anh ăn có tí thịt ...dê và không ăn tiết canh ...dê. Hê..hê..ê..

LeHai85

công nhận 2 anh hiển và tùng máu quá.định chiến ca 3 nếu không có chú long và chú phương thì chắc đi đánh quá riêng rồi.ăn dê xong nên nó cứ khó khó thế nào đó.em về ngủ luôn không biết gì nữa:D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.