• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Sym UIQ 3.0 khu vực Hà Nội.

Son_Nguyen

Bây giờ toàn những anh em tuổi trẻ tài cao cả, những thế hệ 8x đi trước như anh giờ thua xa roài..:D
Mai là ngày quyết định địa điểm off đây, nếu ko ai có ý kiến gì thì cứ theo bạn Trần Thanh Bình tư vấn ở trên đi..

Caohieu88

Hôm trước anh Rockmeout có đưa ra thêm 1 địa điểm nữa là Highland Cafe ở Số 6 Nhà Thờ. Trên đó có bàn dành cho 10 người, nếu thiếu có thể kê thêm em thấy lên đó cũng OK, còn về ngày thì anh em thống nhất 23/1 ( tức 28 tết ) nhé vì 27 có người không đi được, về giờ giấc thì sau giờ hành chính chắc khoảng 5h. Anh em có ý kiến gì về các thông tin trên thì cho ý kiến nhé, em hôm đó nghỉ tết rùi nên thế nào cũng OK, quan trọng là các anh đã đi làm rồi!!

Son_Nguyen

Hôm trước anh Rockmeout có đưa ra thêm 1 địa điểm nữa là Highland Cafe ở Số 6 Nhà Thờ. Trên đó có bàn dành cho 10 người, nếu thiếu có thể kê thêm em thấy lên đó cũng OK, còn về ngày thì anh em thống nhất 23/1 ( tức 28 tết ) nhé vì 27 có người không đi được, về giờ giấc thì sau giờ hành chính chắc khoảng 5h. Anh em có ý kiến gì về các thông tin trên thì cho ý kiến nhé, em hôm đó nghỉ tết rùi nên thế nào cũng OK, quan trọng là các anh đã đi làm rồi!!
Địa điểm & ngày off thì anh OK luôn Hiếu à nhưng anh thấy thời gian thì hơi sớm quá, tầm 6h được ko em? Nếu được thì thống nhất với mọi người luôn!!

Caohieu88

Địa điểm & ngày off thì anh OK luôn Hiếu à nhưng anh thấy thời gian thì hơi sớm quá, tầm 6h được ko em? Nếu được thì thống nhất với mọi người luôn!!

Ok, nếu vậy thì để em điều chỉnh lại giờ. Không biết các anh em khác có ý kiến gì về các thông tin mới cập nhật ko??

quocanh1986

đã quyết định ngày offline uiq hà nội,mong anh em đã dăng kí và chưa kịp đăng kí đến dự đầy đủ nhé,tớ dùng p990 lâu lắm rồi mà chưa dc ofline cùng anh em hà nội chúng mình bao giờ
Vì 1 cộng đồng SE UIQ phát triển nào anh em

ttvn91

Có lẽ hôm đó em đi được anh Hiếu à vì được nghỉ Tết rồi! 18h thì hơi muộn nhưng nếu chỉ đi uống cà phê giao lưu thì được! Hôm đó em lên nhà nội ăn cơm tối! Thôi! Chắc phải ăn sớm trước khi đi off để còn ngồi lâu được! Em sẽ đi với anh Hoàng Minh (bad_guy) trên list hoặc với anh Hưng (cascada_badboy)! Tình hình là như thế đó anh! Bây giờ quan trọng nhất là phải xin được permission của parent để access vào buổi offline nữa thôi! hê hê!
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Vì đại cuộc phải bỏ đi tiểu tiết !! Chúc ttvn91 có thể vì đại cuộc ;;)

Gnat

Ngày tổ chức: 6h chiều ngày 23/1 ( tức 28 tết )
Địa điểm: Highland Cafe số 6 phố Nhà Thờ
Kinh phí: Học tập từ những lần Offline : Share 4 All & Free 4 Girls
Nội dung: Chia sẻ kinh nghiệm MỌI THỨ mình biết, nhưng quan trọng nhất vẫn là UIQ 3.0.

Nhìn cái này có thể tàm tạm, có thể dịch chuyển cái ngày sang 27 tết ko nhỉ? Chứ 28 đi tết các sếp họp mặt sao đây?? Từ tối nay đã phải đi tết sếp rồi, những 6 ông bà, làm sao bố trí đi hết được vào buổi tối cơ chứ, hic hic!!

Caohieu88

Hôm đấy đi thì anh em mình hẹn nhau ở đâu Hiếu ơi? Đi đông 1 tí cho vui.. Anh lôi được cả bạn anh đi cùng rùi!!:D

Rất hoan nghênh bạn tham gia buổi offline anh em UIQ3 HN.. Hiếu đâu rùi ý nhỉ, update thêm danh sách nhé!!:D

Hehe, em vừa đi chơi về ^ ^ . Em đã update rồi nhé. Nếu hôm đó cùng đi thì anh chọn chỗ đi, em đằng nào cũng phải qua phía đằng nhà anh mà!

Son_Nguyen

Hehe, em vừa đi chơi về ^ ^ . Em đã update rồi nhé. Nếu hôm đó cùng đi thì anh chọn chỗ đi, em đằng nào cũng phải qua phía đằng nhà anh mà!

Tối qua anh làm đêm mệt nên nghỉ sớm, thế xem thống nhất anh em hẹn nhau ở đâu bây giờ nhỉ? Để tối mai hoặc tối t5 anh gọi cho em vậy?:D

quocanh1986

thời gian đã chuẩn,anh em đừng chỉnh nữa,không mỗi người 1 í,việc khó thành..anh em ok nha :D
cứ chuẩn ngày là chiến thôi >:)

O9xx19xx29

Cho anh đăng kí 1 suất Hiếu nhé
Nick: O9xx19xx29
Name: Nguyễn Anh Tú
Year: 198x ( x< 3 )
Number: 094.259.**** ( sẽ PM cho Hiếu bởi dạo này hơi tế nhị :D )

He he - hôm nay mới đọc được bài nì - chờ lâu lắm roài

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Cho anh đăng kí 1 suất Hiếu nhé
Nick: O9xx19xx29
Name: Nguyễn Anh Tú
Year: 198x ( x< 3 )
Number: 094.259.**** ( sẽ PM cho Hiếu bởi dạo này hơi tế nhị :D )

He he - hôm nay mới đọc được bài nì - chờ lâu lắm roài

Em đã update rùi anh Tú nhé :D , em đăng lâu lắm rùi mà bây giờ anh mới thấy :((