• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Sym UIQ 3.0 khu vực Hà Nội.

O9xx19xx29

Tại anh ko vào box Vui chơi giải trí bao h - chỉ add có 2 link là Thảo Luận + Ứng Dụng của UIQ3 lên Bookmark Toolbar thôi - hôm qua đọc sign của em mới biết ^)^

Son_Nguyen

Anh cũng chắc chắn 1 suất Hiếu nhé..:D. Mai anh em mình hẹn gặp nhau ở đâu rùi đi nhỉ?

khanh3tk

Đã nhận được tin nhắncuarc cậu cao HIếu! Mai mình vẫn phải đi làm nếu về sớm mình qua!

ttvn91

Thú thật với các anh là mẹ em đang bị
 đau cột sống,việc nhà em phải lo tất tần tật. Nên nếu chiều nay không đi được mong mọi người thông cảm. Tại gần Tết công việc nhiều quá, bây giờ em cũng chưa sửa sang gì cho bản thân nữa, không biết 29 Tết còn ai cắt tóc ko. Bó tay lun! Em sẽ cố thu xếp xong trước 4h chiều nay để tham gia cuộc offline. Thanks anh Hiếu hôm qua đã nhắn tin nhắc nhở. :)
Posted via Mobile Device

quocanh1986

Posted via Mobile Device
uh,cong nhan la tet ban that,nhung minh cung se co gang du buoi off cua a e ha noi..anh e cogang nhe

khanh3tk

về muộn quá! Tiếc không gặp được mọi người! Mới chơi UIQ muốn học hỏi mà phải ở lại niêm phong cơ quan

ttvn91

Cuối cùng thì em lại đi được, buổi offline vui phết! Hehe
! Thanks anh Hiếu đã chở em về tận nhà! :D Tuy hôm nay hơi vắng nhưng hy vọng sau Tết sẽ có nhiều thời gian rỗi hơn để mấy anh em họp mặt đông vui nhé. Chúc mọi người ngủ ngon.
Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Phải có hình thức phạt mấy anh em đăng ký rồi mà ko đi chứ nhỉ? VD như sau Tết 1 chầu cafe chẳng hạn..=))
Buổi offline hôm qua khá là vui, hy vọng sẽ có nhiều dịp như vậy nữa.:D

ttvn91

Sau Tết sẽ vui hơn đấy vì cảm giác năm mới nó rất là hưng phấn! Mấy anh add nick Yahoo em đi! Cũng là ttvn91 đấy! Khi nào add nhớ pm em luôn tên và nick pdaviệt hoặc tinh tế để em xếp group cho tiện nhé! :)
Posted via Mobile Device

Caohieu88

Phải có hình thức phạt mấy anh em đăng ký rồi mà ko đi chứ nhỉ? VD như sau Tết 1 chầu cafe chẳng hạn..=))
Buổi offline hôm qua khá là vui, hy vọng sẽ có nhiều dịp như vậy nữa.:D

Em vẫn khoái trò lên * xuông xuông * xuống * hơn ^ ^ :)) phạt thế mới hay ^ ^

Sau Tết sẽ vui hơn đấy vì cảm giác năm mới nó rất là hưng phấn! Mấy anh add nick Yahoo em đi! Cũng là ttvn91 đấy! Khi nào add nhớ pm em luôn tên và nick pdaviệt hoặc tinh tế để em xếp group cho tiện nhé! :)
Posted via Mobile Device

Anh add rùi đó, vẫn là caohieu88 luôn :-?

Kojiro

Super V.I.P
Óp iếc gì không có 1 tấm ảnh. Không những không được thường mà còn bị phạt là cái chắc >:)

O9xx19xx29

Chú p3600i' cho ảnh lên đê - để biết thế nào là " đẹp rạng ngời và luôn chói lóa " :D

Nemmatlanh

Hay quá,bây giờ Hiếu đứng lên lo vụ off bên Simbian nhé,anh không dùng dòng này nên chẳng biết gì,nếu hôm nào kêu gọi được anh em Simbian off chung cùng anh em PPC nữa thì tốt quá,mọi người giao lưu thêm về các dòng máy :).
Chúc anh em ăn tết vui ve :)!

Caohieu88

Hay quá,bây giờ Hiếu đứng lên lo vụ off bên Simbian nhé,anh không dùng dòng này nên chẳng biết gì,nếu hôm nào kêu gọi được anh em Simbian off chung cùng anh em PPC nữa thì tốt quá,mọi người giao lưu thêm về các dòng máy :).
Chúc anh em ăn tết vui ve :)!

Thanks anh, em sẽ cố gắng, nhưng để kêu gọi được anh em thì phải học tập kinh nghiệm của các anh! Không thể để Sym thua PPC được :)) :D