• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

rinhvh

E71 là màn hình nằm ngang.mình cần bạn tìm giúp nhé.thân;;)

nếu có chắc zui lắm nhỉ:D

Do mình không biết up ảnh nên không đưa lên được.chứ cái này mình cũng đã test trên E71 rùi!nó hiện đầy màn hình đó bạn!! mình chỉ resize lại bản 443 bài hát của bác Thanh Lương !! của Hoàng Thanh thì mình chưa thử!

http://www.mediafire.com/?h2humq7zzzr .Chúc vui!!

jacky2007

Member
cho mình hỏi tý mình dùng E71 sử dụng ko thấy lời bài hát được có bản nào tương thích với con này ko

MinhThang

Manager
cho mình hỏi tý mình dùng E71 sử dụng ko thấy lời bài hát được có bản nào tương thích với con này ko

Bạn thử serets máy lại trước khi khởi động chuơng trình xem có lời không nhé.

rinhvh

Cái của HoangThanh mình test trên E71 thỉ cũng không thấy chữ!! bạn dùng cái của mình post lên là ok.

tuxedo0802

hix,mình không vào lại được nick hoangthanh21 nữa,ức quá.Kojiro chẳng giúp mình cách lấy lại pass??:(

JustinNguyen79

Sao mình cài vô máy đc rồi nhưng khi chạy thì ko có tiếng nhạc vậy, chỉ xuất hiên chữ thôi, hát Karaoke thì phải có nhạc mới hát đc chứ. Bạn nào giúp mình với, minh sài N95-1. Thanks!!!

deadcome

Cho mình hỏi cái cái này trên Nokia 6300 có đc hok vậy ??? nếu có ctrình nào giống như trên mà của 6300 có thể share cho mình đc hok ? Thx nhìu8-|