• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

hoan1022

Trên Wm2003 cua minh không chạy được, khi chọn bài hat xong cho hat thì nó báo "Khong the do media file header!"

hoangthanh21

Trên Wm2003 cua minh không chạy được, khi chọn bài hat xong cho hat thì nó báo "Khong the do media file header!"

Vui lòng nói rõ thông tin về Model bạn đang dùng->để có sự trợ giúp đầy đủ nhất!:-?

bototnguyen

Mình đang sài con SAMMUNG i450, cài chương trình Omai Karaoke 2.1 rồi, hát bình thường nhưng đang hát chưa hết bài thì cái màn hình nó tắt đèn nền, bấm một phím bất kỳ nó mới trở lại mà phải hát lại bài đó. vậy mỗi lần hát mình phải nhấn 1 phím nào đó khi đèn nền gần tắt cho nó đừng tắt đèn nền thì ok, như vậy thấy bất tiện wa,các pác nào biết xin chi giùm mình với.thanks

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang sài con SAMMUNG i450, cài chương trình Omai Karaoke 2.1 rồi, hát bình thường nhưng đang hát chưa hết bài thì cái màn hình nó tắt đèn nền, bấm một phím bất kỳ nó mới trở lại mà phải hát lại bài đó. vậy mỗi lần hát mình phải nhấn 1 phím nào đó khi đèn nền gần tắt cho nó đừng tắt đèn nền thì ok, như vậy thấy bất tiện wa,các pác nào biết xin chi giùm mình với.thanks

Bạn cài 1 ứng dụng hỗ trợ mở đèn màn hình ví dụ như SpotOn: http://pdaviet.net/showpost.php?p=487084&postcount=70

Sign trước khi cài nhé!

huuuuulq

bro ơi có thể mod lại thành màn hình 320 x 240 không vậy ? em dùng E63...nhờ các bro giúp dùm..em mê phần mềm này lém

bototnguyen

Mình đang sài con SAMMUNG i450, cài chương trình Mobitubia 1.8 để xem video dạng files *.FLV mà sao nó giật giật không chơi xuôn sẽ được, các pác nào biết xin chi giùm mình với.thanks

MinhThang

Manager
bro ơi có thể mod lại thành màn hình 320 x 240 không vậy ? em dùng E63...nhờ các bro giúp dùm..em mê phần mềm này lém

Đã thử mod lại mà không được bạn ơi! chờ bản 320x240 thôi:(:(:(

vntvn

khi nao co ban cho N91 thi cac bac cho em xin nhe! thanks!

Đề nghị post bài có dấu tiếng Việt!

MinhThang

Manager
khi nao co ban cho N91 thi cac bac cho em xin nhe! thanks!

Đề nghị post bài có dấu tiếng Việt!

Bạn sang Box V2 tìm bản bên đó để cài thử như thế nào nhé. V3 hỗ trợ màn hình 240x320 không à.:D

giacomini

Mình không tài nào chạy được trên samsung omnia_i900 các bạn giúp mình với. Máy mình đã có java sẵn rồi. Nó cứ báo errno=907 hoài. buồn quá, cám ơn mọi người.

tuoitre

bạn ơi .. sao mình chạy mà nó không có tiếng nhỉ ??? mình xài n82 :|..àh được rồi ;)) chế độ chụp ảnh không tiếng bíp ;)) thanks ..
+ mình muốn lúc hát nó ra random cái bg ngẫu nhiên được không :| .. bạn hướng dẫn mình làm nhé ;)

Chỉnh sửa cuối:

hoangthanh21

bạn ơi .. sao mình chạy mà nó không có tiếng nhỉ ??? mình xài n82 :|..àh được rồi ;)) chế độ chụp ảnh không tiếng bíp ;)) thanks ..
+ mình muốn lúc hát nó ra random cái bg ngẫu nhiên được không :| .. bạn hướng dẫn mình làm nhé ;)

Phần mềm này được mình test trên N73ME,với máy N95 và N82 và 1 số dòng E seri (không tương thích):-/

hoangthanh21

Mình không tài nào chạy được trên samsung omnia_i900 các bạn giúp mình với. Máy mình đã có java sẵn rồi. Nó cứ báo errno=907 hoài. buồn quá, cám ơn mọi người.
Mặc dù những máy điện thoại sau này đều hỗ trợ java 2.0 nhưng không phải phần mềm java nào cũng có thể chạy được!!;;)