• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omai Karaoke 2.1 với giao diện mới rất bắt mắt đây!!!

stingpham

Mình vừa làm xong còn nóng hổi up lên cho các bạn sài thử nhé, phím di chuyển lên xuống bây giờ là những biểu tượng mặt chú lợn ngộ nghĩnh thay đổi theo từng dòng rất vui, ảnh nền phiên bản 443 bài tiếng Việt là Window Vista
còn bản 306 bài tiếng Anh thì tất cả dùng ngôn ngữ tiếng Anh cho đồng bộ, mình đã dịch ra từ file .class tiếng Việt, hình nền cũng ko kém phần hấp dẫn phải ko các bạn, hy vọng các bạn sẽ thích 2 sản phẩm mới này.. hehe ^^!

Chú thích là hiển thị Full Screen với các máy Nokia màn hình 240x320 nhé ^,,^

sao mình download về máy E71 thì không thấy co chữ vậy bạn, chỉ có nhạc thôi!!! chương trình này không tương thích với E71 hả bạn? Có ai giati thích hay help mình không vậy?

MinhThang

Manager

Mình vừa làm xong còn nóng hổi up lên cho các bạn sài thử nhé, phím di chuyển lên xuống bây giờ là những biểu tượng mặt chú lợn ngộ nghĩnh thay đổi theo từng dòng rất vui, ảnh nền phiên bản 443 bài tiếng Việt là Window Vista
còn bản 306 bài tiếng Anh thì tất cả dùng ngôn ngữ tiếng Anh cho đồng bộ, mình đã dịch ra từ file .class tiếng Việt, hình nền cũng ko kém phần hấp dẫn phải ko các bạn, hy vọng các bạn sẽ thích 2 sản phẩm mới này.. hehe ^^!

Chú thích là hiển thị Full Screen với các máy Nokia màn hình 240x320 nhé ^,,^

sao mình download về máy E71 thì không thấy co chữ vậy bạn, chỉ có nhạc thôi!!! chương trình này không tương thích với E71 hả bạn? Có ai giati thích hay help mình không vậy?

PM này chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 thôi bạn à.

aco

thèm wá bà con ơi.!!!!
nhìn nó chạy bình thường chỉ cái tội là kô có âm thanh thui.
các pác giúp e zới
(n95 8g)

Linkman

Bạn nào mà chạy không có ÂM THANH thì chỉnh lại cái Profile khác nhé. Mặc dù cái bạn dùng có để cho tiếng to nhưng ko chạy được.

CHỈNH VÀO CÁI PROFILE thứ 4 từ dưới lên ý. Đảm bảo nghe được ^^
Không được thì chọn cái khác là được

trong283

sao mình tải về máy rồi mà không thấy file để cài đặt ở đâu hết:(. huynh nào giúp mình với. cảm ơn nhìu.
NOKIA N81 2G

Kojiro

Super V.I.P
sao mình tải về máy rồi mà không thấy file để cài đặt ở đâu hết:(. huynh nào giúp mình với. cảm ơn nhìu.
NOKIA N81 2G

Bạn down về lưu nơi nào thì nó nằm ở chứ bạn nói thế ai biết đâu mà chỉ cho bạn. File này là file jar chứ ko phải sis nha bạn. Coi chừng nhầm với file rar à.

mt9500

Bạn dung1291985 có thể viết lại cho E 63 màn hình 320 x 240 được không ? Giúp giùm đi, cám ơn nhiều.

m3nsh0ps

Banned
ban chi can doi cau hinh cua may la nghe dc thui ma`.. may tui luc dau cung bi giong nhu cua ban

Chú ý viết bài có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

rocktieuthu

post gium mail karaoke cho e61i man hinh 320x240 chu bac post cai nay thi po tay rui.
cam on nhieu:-/

doublefun

Kì vậy mấy bồ sao tôi hát thì nó nghe nhạc , còn giộng tui thì nó không thấy có tiếng chỉ nghe nhạc hay tại không có micro :D ...Ai biết chỉ dùm với nha chạy bình thg mà không có tiếng của tui chỉ có nhạc :D

MinhThang

Manager
Kì vậy mấy bồ sao tôi hát thì nó nghe nhạc , còn giộng tui thì nó không thấy có tiếng chỉ nghe nhạc hay tại không có micro :D ...Ai biết chỉ dùm với nha chạy bình thg mà không có tiếng của tui chỉ có nhạc :D

Ặc cái này chỉ để bạn hát theo tập hát thôi, làm gì có tiếng bạn hát vào trong đó được?=))=))=))

masonuce

cài xong thì lấy dữ liệu bài hát ở đâu ?( bác cho link nhé)
và bỏ data đó vào đâu bác?

thienvu_phangiang

em đã thử trên n78 FW-30.011 đã hack nhưng cứ chạy được 1_2 bài là bao lỗi rồi bấm ok là đóng.ai có cách khắc phục chỉ em với.Em cảm ơn nhiều nhiều.