• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Browse V8.65 Full Vh by trubic ứng dụng lướt Web

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device Mình đã fomat máy bằng lệnh 4 ngón. Cài lại 1 đống phần mềm. Mệt thật. Duy chỉ có mỗi cái opera 8.65 này là càj koi được. Nó vẫn báo là file corrupted. Nản wá. Mình tưởng là do thẻ nên cũng thử coppy file cài sang bộ nhớ máy, rùi tháo thẻ ra. Nhưng cũg ko cài được. Có lẽ là do phầm mềm mình down bị lỗi. Để mình down lạ thử xem.

cho mình hỏi bạn sài máy gì thế ? mình xin lưu ý bạn là ứng dụng này dành cho V2 và V1 nhé bạn.

caokhanhht

cho mình hỏi bạn sài máy gì thế ? mình xin lưu ý bạn là ứng dụng này dành cho V2 và V1 nhé bạn.
Posted via Mobile Device Mình cài được rồi. Đúng là do phần mềm mình down về bị lỗi. Mình dùng n70. Ah nhưng mà lại bị lỗi font tiếng việt. Nó hiển thị toàn ô vuông. Mình đang dùng font2in1. Những ứng dụng khác vẫn hiển thị bình thường. Operamini và ucweb vẫn ổn.

jimmyvn88

Posted via Mobile Device Mình cài được rồi. Đúng là do phần mềm mình down về bị lỗi. Mình dùng n70. Ah nhưng mà lại bị lỗi font tiếng việt. Nó hiển thị toàn ô vuông. Mình đang dùng font2in1. Những ứng dụng khác vẫn hiển thị bình thường. Operamini và ucweb vẫn ổn.
dùng thêm font freetype.Dll là ok

TruBic

Well-Known Member
Bạn dow fonts đa ngôn ngữ cuả bạn daoquangsu sài rất tốt cho N70 đấy.

91ngheo

mình cũng dùng n70 lứơt web nhanh nhưng tốn kb & bộ nhớ. Mình rất thích pm này, các bạn có thể vào System->App->Opera->img gì đó Xóa 2 fjle nhạc đi, cho k còn tiếng mỗi lần truy cap.