• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 4.2 news

kh0c

mình dow ở đấy mà nó hiện chư~ " Modem N82...nếu không phải thì... ko nhớ lắm.. hình như bị xung với cái gì thì phải

kh0c

bun cuoj that.e dow kug ban 4.2 o trog tog hop ug dug thj co them phan chu nho.hjnh nhu n82,95 ho tro xoay nen no k co hay sao ay
Posted via Mobile Device

lephunghien

mình dùng n95 mà,xoay bình thường bạn ạ.vào công cụ,cài đặt,chế độ ngang,lưu.thế là xong

ngoinhauocmo

dùng chương trình này đọc báo nhanh thật,tốn ít dung lương hơn UC,nhưng uc nhìu tính năng hơn,đa dạng hơn
Posted via Mobile Device

kh0c

K hjeu no bj xug vs ung dug nao ma mjh su dug,luk sau vao bat ky soft nao kug bj treo,tru nut menu.uk che that
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhưng nó là đồ tàu , khoái đồ Tây cơ ! Hehe!
Giao diện Operamini cảm giác vẫn tinh tế hơn !Nhìn có gì đó đơn giản mà hàng hiệu ! Đọc báo thì tốn hơn là mấy !

Posted via Mobile Device

Tình hình là opera mini có nhiều ngôn ngữ chọn lựa, giao diện lại pro hơn. Còn UCWEB nguyên bản là của Trung Quốc đã được phiên dịch lại nhưng vẫn còn 1 số lỗi, k hoàn hảo bằng Opera mini.

kh0c

Híc. Ko hiểu cái máy của mình nó bị điên thế nào. DOw về thì chả thấy CHọn chữ nhỏ và xoay ngang trong seting.Bó chiếu

minhtripleh

A bác này ở Cần Thơ hả hum nào đi off cafe đi. Thanks bác cái này mình đang cần lắm đây :D

hunter19000

A bác này ở Cần Thơ hả hum nào đi off cafe đi. Thanks bác cái này mình đang cần lắm đây :D
Posted via Mobile Device ừ mình ở Cần Thơ Muốn đi off thì bác vào box offline khu vực phía nam ấy Anh em PDAVIET ở Cần Thơ cũng off vài lần rùi http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=90 Mà lần sau bác rút kinh nghiệm nha không đựơc hỏi trong đây có gì thì pm.

hoahuongphuquy

Mình cũng đã dùng thử nhiều chương trình rồi nhưng cuối cùng vẫn chọn thằng opera mini 4.2 vì nó tiện lợi hơn

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cũng đã dùng thử nhiều chương trình rồi nhưng cuối cùng vẫn chọn thằng opera mini 4.2 vì nó tiện lợi hơn

Nếu bạn lướt web chỉ để đọc thông tin thì opera mini là chọn lựa tốt nhưng nếu bạn muốn download hay xem video trực tuyến thì opera mini bó tay. Do quá gọn nhẹ nên opera mini thiếu nhiều tính năng kèm theo lắm.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sau bao ngày mong đợi đã có bản cập nhật rồi nè các bác.

Opera Mini v4.2.14881 Advanced EN [Updated]​

Phần mềm lướt web quen thuộc bản cập nhật.​

Trungls

Sau bao ngày mong đợi đã có bản cập nhật rồi nè các bác.

Opera Mini v4.2.14881 Advanced EN [Updated]​

Phần mềm lướt web quen thuộc bản cập nhật.​

Em down bản này của anh về cài thì Icon bé xíu hà.
Đành phải lên web Opera Mini để down thì Icon mới bự lên được.

Posted via Mobile Device

Trungls

Hơ. Mình lỡ xóa mất 2 file mini.jad và mini.jar trong C:\Private\102033E6\MIDlets.....

Bây giờ Opera ko mở đc, cũng ko xóa đc luôn, Icon cứ trơ trơ ra đấy. Cài lại cũng ko cài đc, máy báo Unable to Install.
Giờ ko biết xử lý như nào. Bạn nào giúp tôi với.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hơ. Mình lỡ xóa mất 2 file mini.jad và mini.jar trong C:\Private\102033E6\MIDlets.....

Bây giờ Opera ko mở đc, cũng ko xóa đc luôn, Icon cứ trơ trơ ra đấy. Cài lại cũng ko cài đc, máy báo Unable to Install.
Giờ ko biết xử lý như nào. Bạn nào giúp tôi với.
Posted via Mobile Device

Bạn dùng thử cái ecleaner xóa hết mấy file rác còn lại rồi cài mới lại xem sao.;;)

thanhlongnd

híc, giờ mới nhìn thấy bản cập nhật. Đành chờ đêm hoặc sáng mai down rồi, giờ down ko nổi.

Bản mới có cải tiến gì ko các bác?

BuuPhucCT

Well-Known Member
híc, giờ mới nhìn thấy bản cập nhật. Đành chờ đêm hoặc sáng mai down rồi, giờ down ko nổi.

Bản mới có cải tiến gì ko các bác?

Cũng k có gì nhiều cả. Mình chỉ cảm giác nó load trang nhanh hơn thôi.:-?