• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo 0.02a Vietnamese Thay đổi logo mạng Full !

hieu_mobilehn

OpLogo 0.02a Vietnames

hoanghai2908

vào chương trình,chọn phần "chọn logo" hoặc "xóa logo mạng" thì thấy báo "this version of Oplogo changer has expired".làm thế nào để xài bác ơi:(

troly

Well-Known Member
vào chương trình,chọn phần "chọn logo" hoặc "xóa logo mạng" thì thấy báo "this version of Oplogo changer has expired".làm thế nào để xài bác ơi:(
Trong bộ sưu tập của bạn chưa có logo nào thì làm sao mà thay logo đây.

MinhThang

Manager

Cần có logo trước bạn à, xong mới đổi được chứ, không thì lấy gì nó đổi.

hoanghai2908

cái đấy báo hết hạn chứ có phải báo ko có logo đâu bác :|
tiện thể bác share cho em mấy cái logo để thử :D

hieu_mobilehn

Đúng như bạn xiaohuang nói , nếu là dòng 9.2 thì nên lùi lại thời gian trước khi chỉnh logo nhé , còn nếu 9.1 như N73 thì vô tư không bao giờ hết hạn nhé ?

binhseu

Cho em hỏi logo màu có xài được ko. Tiện up dùm vài cái hay hay em thử tý, mà nhét vô folder nào vậy ?

hieu_mobilehn

Cho em hỏi logo màu có xài được ko. Tiện up dùm vài cái hay hay em thử tý, mà nhét vô folder nào vậy ?

Bạn chọn 1 cỡ ảnh nhỏ càng tốt có đuôi JPG càng tốt nhé , cóp vào thư mục Images trên thẻ nhớ là ok !

trananhtommy

Tôi đã cài thử trên N95 thấy chương trình hết hạn sử dụng, không thể dùng được, đề nghị chủ nhân hướng dẫn chi tiết cụ thể để A E cùng dùng, nếu không được đề nghị xóa topic.

Y

yeumang_com

Guest
tui xài n73 không cần lùi ngày, hack phone òi, dùng được logo màu, muốn đẹp thì nên dùng photoshop edit/create. có nhượng điểm là dù tạo logo trong suốt nhưng khi hiện lên lại bị background màu trắng

Kieu_Phong

Đúng như bạn xiaohuang nói , nếu là dòng 9.2 thì nên lùi lại thời gian trước khi chỉnh logo nhé , còn nếu 9.1 như N73 thì vô tư không bao giờ hết hạn nhé ?

Bác đã test trên 9.2 chưa ? Em test trên N82 thì lùi ngày cỡ nào cũng hết hạn. Bản English lùi ngày thì được.

viettranvtpt

N95 hết hạn. Có lẽ là OS9.2 không dùng được :-??
Dùng được đó bạn,tôi test trên 6120c ok.Bạn fải sign fiên bản tiếng anh mới dùng được(máy tôi cho mượn nên không có hình ảnh cho bạn xem:p),fiên bản tiếng việt hết hạn rồi.Sau đó lùi ngày về 04/2008 là dùng được.