• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo 0.02a Vietnamese Thay đổi logo mạng Full !

anhducvn2002

ax! lùi ngày thì cứ vào ngày giờ của ĐT rùi set lại ngày thui mừ!!!:D
u đùa zui thật đấy

Zenki

Super V.I.P
Mod nào đổi cái tiêu đề lại dùm :D Vietnamese mà tác giả ghi thành Vietnames

giangne

Hix, em cài hết bản tiếng anh xong lại tiếng việt, lui ngày cũng không được. chăng hiểu sao. vì em đã sign rồi

nouvu2372

có chương trình cài mà không có logo cũng như không.Logo nè mấy anh yêu

TẢI VỀ BẰNG CÁCH CLICK CHUỘT PHẢI CHỌN SAVE IMG AS....

view.php

view.php

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mấy cái này khi mình save as về có còn transparent ko vậy bạn? Thường thì nó sẽ ra nền màu trắng :(

giangne

Em dùng N82 fw 3.0.019 không cài được cả hai bản. mặc dù đã sign

nouvu2372

tùy cái sếp ơi nhằm cái có nhằm cái không.Lúc trước sài logo Joker cũng đẹp,nền trắng thì mình chọn themes trắng cho nó ngầu nhìn phê lắm:D.sếp wa bên themes ủng hộ em cái vừa làm 2 sạp bên đó

giangne

Phần mềm này đúng là cái em cần. Nhưng mà lần nào cần thì toàn mừng hụt, bởi vì không cài được. N82 Fw 3.0

giangne

Lấy file Cer sài đỡ đi bạn.:D
Em có file cer rồi anh ah. Nhưng chả hiều vì sao không cài được nữa. Toàn báo lỗi required application not access granted. Chỉnh lại ngày cũng không xong. Mong anh giúp đỡ

mrnguyentpmt

huhu sao e chỉnh lùi về 4/08 mà vẫn k cài đc... nó báo thế này ạ?
attachment.php

và sẵn cho e hỏi cái lịch vạn niên này lun ạ? nó báo hết hạn thì làm sao ạ?e xin cám ơn
attachment.php

:-/

MinhThang

Manager
huhu sao e chỉnh lùi về 4/08 mà vẫn k cài đc... nó báo thế này ạ?
attachment.php

và sẵn cho e hỏi cái lịch vạn niên này lun ạ? nó báo hết hạn thì làm sao ạ?e xin cám ơn
attachment.php

:-/

Pm Logo các bạn tham khảo ở các bài trước, hình như hết hạn dùng thì phải, còn LVN thì bạn sang BOX pm ứng dụng đã có Topic hướng dẫn cách làm rất cụ thể.chúc bạn vui vẻ.