• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo 0.02a Vietnamese Thay đổi logo mạng Full !

tuyetha

Posted via Mobile Device
E65 báo lỗi unable install làm sao đây ạ.Em phải từ bỏ à

Mr_Tommy

cái này mình cũng bị nhiều phần mềm báo lỗi như thế. Mà ko biết vì sao hix2. unable install sao lại bị như thể nhỉ :-??

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

-Đây là những logo động nếu ai cần tên Của mình cử để lại lời nhấn để được logo riêng mình đẹp mắt

Chỉnh sửa cuối:

hoabattuvn_tt

vô Chọn logo nó báo thế này

quochung83

Anh Hiếu ơi có PM nào đổi logo mang mobifone cho máy Nokia Ê63 không anh . Em cài PM trên không xài được , help me ! Thank anh trước nha .

MinhThang

Manager
Anh Hiếu ơi có PM nào đổi logo mang mobifone cho máy Nokia Ê63 không anh . Em cài PM trên không xài được , help me ! Thank anh trước nha .

Tìm bản tiếng EN mà dùng bạn à, bản này đã hết hạn rồi.

hoabattuvn_tt

Bản của nguyentanbinh là bản tiếng anh OpLogo Changer v0.03b đó bạn, mình cài vô dùng ok!

nhutdang88

các bạn giúp dùm mình:mình xài nokia 5500 sport,cài hoài mà không đc,nó báo cái gì cũng kg bít luon!cảm ơn!

Nhắc nhở lần 1, đừng tô đậm chữa nữa nha bạn!!!

Last edited by a moderator:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

các bạn giúp dùm mình:mình xài nokia 5500 sport,cài hoài mà không đc,nó báo cái gì cũng kg bít luon!cảm ơn!

Nhắc nhở lần 1, đừng tô đậm chữa nữa nha bạn!!!

- Nếu cài mà báo lỗi thì là do máy bạn chưa hack phone nên lúc cài đặt đã ảnh hưởng một số lỗi vì thế nếu cài đặt cần có một cer hoặc key để sign ứng dụng nếu hackphone thì ko cần đến sign cer ok.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>