• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo Changer - Thay đổi logo mạng

phihau

Bạn nào làm giúp mình 1 hình để o logo được ko nội dung : HauTram . cám ơn nhiều

Bác phán bừa đấy à? Phù hợp với màn hình của 5800 phải là 144 x 37 (đo bằng Photoshop đấy), kết quả đây:D

Mình đồng ý với ý kiến của sphinx. Mình cũng đã đo bằng photoshop.
Mình xin khẳng định lại hình chuẩn là 144x37. Vấn đề là bạn phải chèn chữ (có thể là tên bạn) lên đó sao cho đẹp, nếu chịu khó cân chỉnh bạn dễ dàng tạo ra hình phù hợp với wallpaper giống như có hiệu ứng transparent.
Đây là sản phẩm của mình, khi bỏ hình lên thì hơi nhòe một chút, nhưng vẫn đẹp, hehe
Nhìn i như là có transparent ấy nhỉ.

Lưu ý: Cách mình làm hoàn toàn ko phù hợp với người thường xuyên đổi hình nền. Tức là cứ mỗi lần muốn đổi hình nền thì phải chỉnh lại một lần, mà mỗi lần chỉnh là khá công phu đấy.

Àh với có ai biết lí do tại sao khi Screen snap màn hình thì mình chỉ chụp đc có nửa trên, chỉnh lại thế nào nhỉ, giúp mình với.

badamgia11

em load về rùi, sign rùi sao vẫn không cài được là sao vậy mấy bác,nó báo là không truy cập được ứng dụng.bác nào biết giúp em,em biếu một nháy.kekek.

hellboy2389

em load về rùi, sign rùi sao vẫn không cài được là sao vậy mấy bác,nó báo là không truy cập được ứng dụng.bác nào biết giúp em,em biếu một nháy.kekek.

Bạn nên hack máy lun đi là chắc ăn nhất. vừa sign vừa hack là ko sợ j cả. Hack phone cũng dễ mà

badamgia11

em load cái helox 1.30 nhưng cài vào máy no cũng báo là bị chi phối bởi chứng chỉ mặc dù em sign rùi,vậy là sao các mod

tuantrana

"không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" bị lổi này. mình đang dùng fw 2.0 :(

badamgia11

anh em nào có logo hay down lên cho anh em di,mình tìm hoài chẳng thay cái nào gì cả,sao hình nền thì co mà logo lại ko có?! mod nào lập riêng một topic đê

panrai

Super V.I.P
anh em nào có logo hay down lên cho anh em di,mình tìm hoài chẳng thay cái nào gì cả,sao hình nền thì co mà logo lại ko có?! mod nào lập riêng một topic đê

sau bạn ko đọc kĩ lại chủ để gì vậy bạn:D,ngưởi ta đã hướng dẫn hết rùi mà