• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo Changer - Thay logo mạng (cập nhật trang 2)

dung1291985

MobileThemes OpLogo Changer v0.02b BETA S60v3 SymbianOS9.1 Full

Phần mềm giúp bạn thay đổi Oplogo cho máy bạn, nay đã có bản 0.02b mới nhất!!!

For 240 x 320 resolutions (e.g. N95): 134 x 35 pixels
For 176 x 208 resolutions (e.g. N91): 97 x 25 pixels
For 352 x 416 resolutions (e.g. N80): 194 x 50 pixels

Bản 0.02a trước máy N95 8Gb mình đã hack nhưng cũng ko cài đc, với bản mới này thì ngon :D

Bản mới nhất 0.03b:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=579715&postcount=20

Chỉnh sửa cuối:

Auto

bản này e cũng ko cài đc trên n81 8gb fw 21.0.008 mặc dù đã sign rùi :(
Pác phải nói là nói bị lỗi gì thì mới giúp pác đc chứ! ;)
Pm e gửi 1bản xem thế nào ;;)
Posted via Mobile Device

dolphin

mình cài đến phần chọn cài trên maý hay thẻ nhớ thì nó báo lỗi này equired application access not granted.giúp mình với a :(

special111

Không hiểu vì sao con Ê63 của mình cài bản tiếng việt hay tiếng anh ở trên,tất nhiên phải singe trước đó,but vẫn cài không được là sao nhỉ?
Ah mình có dùng chương trình File FExplorer để thay đổi logo nhưng vẫn không được,có bạn nào biết nguyên nhân không?
Mình rất cảm ơn.

Kojiro

Super V.I.P
Không hiểu vì sao con Ê63 của mình cài bản tiếng việt hay tiếng anh ở trên,tất nhiên phải singe trước đó,but vẫn cài không được là sao nhỉ?
Ah mình có dùng chương trình File FExplorer để thay đổi logo nhưng vẫn không được,có bạn nào biết nguyên nhân không?
Mình rất cảm ơn.

Cài báo lỗi gì bạn? Vẫn có cách làm logo mà không cần Pm đó. Nếu bạn muốn thì mình gửi link cho.

hunter19000

Posted via Mobile Device phiên bản cũ em dùng sau 1 2 lần đầu ok.lần 3 toàn thông báo đầy bộ nhớ Không biết bản này có bị không

Auto

Posted via Mobile Device phiên bản cũ em dùng sau 1 2 lần đầu ok.lần 3 toàn thông báo đầy bộ nhớ Không biết bản này có bị không

em có 1 bản và đã send cho nhỉu người ai cũng dùng đc đó! ;)
pác muốn thì pm em nha! :)

vuachoccuoi2003

dung nói:
Dùng Photoshop làm thôi bạn, hoặc bạn post ảnh lên mình làm cho
Nếu bàc làm giùm em chữ
(T-H)
thì em cám ơn bác nhiều, bảo đảm tết nămm nay bác được nhiều tiền lì xì ^_^
Bác làm sao đẹp cho em xin,

tiny1990

bác nào biết làm logo trong suốt với đuôi là PNG thì hướng dẫn sơ sơ cho mình với. Photoshop nhé! Chứ các hình ảnh như JPG, GIF thì mất thẩm mĩ quá

Auto

bác ơi e cài ok rùi.thế làm sao để tạo logo tên e ha bác
Pm này k phải tạo logo mà là đặt hình làm logo! ;)
Nên pác muốn có logo tên pác thì hãy làm trên pc 1hình tên pác rồi cop vào đt.
Xong, vào pm oplogo này và chọn hình đó làm logo...;;)
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Mình thấy là logo đen trắng là đẹp nhất, ai quan tâm thì qua đây đọc bài hướng dẫn làm logo (các bạn chỉ cần thực hiện bước làm logo thôi, còn bước chọn logo thì dùng PM trên)
Mình vẫn đang dùng và thấy rất ok.