• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

shadow141206

Hì, khu này 1 căn nhà hoàn thiện nội ngoại thất chỉ việc sử dụng có giá tầm 15-20 tỷ đó :D, công ty tớ ở đây thôi, còn nhà tớ thì cấp 4 ọp ẹp, lúc nào tớ chụp rồi post sau, đừng cười đó nha...^^

Hoan nghênh :D. Cứ việc chia sẻ ảnh đi !!! Công nhận, P1i chụp hình đẹp ghê lun >:)>:)>:)

demo_demo

các bác cho ý kiến chút về P1i và W960i đi các bác. W960i nó manh về bộ nhớ và cũng thấy có nhìu điểm nhỉnh hơn P1i đó các bác có cảm thấy vậy ko? Các bác trả lời khách wan zùm em nhá, đừng binh ai bỏ ai nhá. thanks nhìu

shadow141206

các bác cho ý kiến chút về P1i và W960i đi các bác. W960i nó manh về bộ nhớ và cũng thấy có nhìu điểm nhỉnh hơn P1i đó các bác có cảm thấy vậy ko? Các bác trả lời khách wan zùm em nhá, đừng binh ai bỏ ai nhá. thanks nhìu

Bạn vào đây xem nè !!! Mình thấy bên đó so sánh rõ ràng lắm !!! Nhưng theo ý mình, mình vẫn thích P1i hơn !!!

levuphong

Hì, khu này 1 căn nhà hoàn thiện nội ngoại thất chỉ việc sử dụng có giá tầm 15-20 tỷ đó :D, công ty tớ ở đây thôi, còn nhà tớ thì cấp 4 ọp ẹp, lúc nào tớ chụp rồi post sau, đừng cười đó nha...^^

hình như lúc trứoc bạn là hỏi so sánh p1i voi w960.và sau cùng chọn w960.sao nay lai xài p1i:O:-?

quocdatuce

Các bác em muốn chuyển CDA thành R6E28 của máy P990i
Bác nào có cho em xin bản này với
em không biết cách đao chúng từ đâu về

quocdatuce

em rất muốn kết nối wifi của con P990i và laptop nhung hí hoáy mãi vẫn không kết nối được
Các bác biết cách chỉ cho em với.
thanks

demo_demo

các bác ới ời! Nếu mún mua bao da bọc P1i lại thì mua bao nhiu và mua ở đâu các bác. tại SG nhá các bác

demo_demo

nói túm lại thì P1i vẫn là đỉnh nhất nhỉ các bác, Ah mà các bác cho hỏi khi cài hình vào số trong danh bạ thì khi gọi đến nó có hiện lên hết màn hình ko các bác? Thông cảm vì hỏi nhìu nha các bác, tuần sau em mua rùi nên cũng hơi lo lắng chút, mua để tìm hiểu trước Tết chứ, để mua ngay Tết thì vọc nó còn thời gian đâu mà đi chơi kha kha. Nói chung là thanks rất nhìu các bác đã trả lời rất rất là nhiệt tình, ai dám nói cư dân mạng là vô tình chứ em thấy diễn đàn này rất rất có tình anh em mặc dù ko wen biết nhau. rất cảm ơn các bác:p

NokuaN70

Well-Known Member
Đi theo máy có bao da luôn, chủ yếu là bỏ vào cho đỡ va chạm màn hình thôi . Set hình cho danh bạo mặc định khi gọi hoặc nhận cuộc gọi kg báo full phải cài thêm soft, bạn có thể tìm trong Ứng dụng tổng hợp cho UIQ3.

Posted via Mobile Device

shadow141206

nói túm lại thì P1i vẫn là đỉnh nhất nhỉ các bác, Ah mà các bác cho hỏi khi cài hình vào số trong danh bạ thì khi gọi đến nó có hiện lên hết màn hình ko các bác? Thông cảm vì hỏi nhìu nha các bác, tuần sau em mua rùi nên cũng hơi lo lắng chút, mua để tìm hiểu trước Tết chứ, để mua ngay Tết thì vọc nó còn thời gian đâu mà đi chơi kha kha. Nói chung là thanks rất nhìu các bác đã trả lời rất rất là nhiệt tình, ai dám nói cư dân mạng là vô tình chứ em thấy diễn đàn này rất rất có tình anh em mặc dù ko wen biết nhau. rất cảm ơn các bác:p

Đi theo máy có bao da luôn, chủ yếu là bỏ vào cho đỡ va chạm màn hình thôi . Set hình cho danh bạo mặc định khi gọi hoặc nhận cuộc gọi kg báo full phải cài thêm soft, bạn có thể tìm trong Ứng dụng tổng hợp cho UIQ3.

Posted via Mobile Device

Nhưng mình thấy tấm hình đó cũng lớn lắm rồi mà ... Hơn phân nửa màn hình rồi !!! Nhìn rất rõ ràng !!! Chúc bạn mua đc máy ngon :p

thangbonochu

các bác cho em hỏi con P1i của em bị tình trạng như sau :
Lúc trước khi up Fw , em dùng bản Mod web và wifi của DX rất tốt , connect đc , ok
Sau khi up fw mới của P1i , GW1 . em mod lại thì vào bằng wifi dù scan đc mạng , sóng tốt , nhưng ngay lập tức bị connecttion failed
cho em hỏi có cách nào khắc phục ko .
Em đã thử xóa bản mod , restart mmáy nhưng ko cải thiện gì
mong mọi ng` giúp đỡ

tuanlong0207

cho mình hỏi phần khóa phím của p990i

chả là mình đã gờ flip ra rồi nhưng mỗi lần khóa phím hay mở đều phải sữ dụng phím khóa ben hông nhiều lần như vậy sợ phím sẽ hỏng hoặc lờn,ko biết còn cach nào khóa phim trên bàn phím full không chư cai kia kéo lên kéo xuống hoài mốt die quá,mình đang dùng p990i

19toan74

chả là mình đã gờ flip ra rồi nhưng mỗi lần khóa phím hay mở đều phải sữ dụng phím khóa ben hông nhiều lần như vậy sợ phím sẽ hỏng hoặc lờn,ko biết còn cach nào khóa phim trên bàn phím full không chư cai kia kéo lên kéo xuống hoài mốt die quá,mình đang dùng p990i

bạn để chế độ khóa tự động đi vào controlpanel/security/locks/automatic keylock nhé chúc vui

tuanlong0207

bạn để chế độ khóa tự động đi vào controlpanel/security/locks/automatic keylock nhé chúc vui

Posted via Mobile Device
Nếu vậy thì mình biết rùi.nếu làm như bạn thi khi mở khoa thì củng phải su dụng phím mở khóa kia như khong.ý mình la thao tác khoa phim va mở phím đều thưc hien bang cách khác chu ko dung phim khoa cua may

Son_Do

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Nếu vậy thì mình biết rùi.nếu làm như bạn thi khi mở khoa thì củng phải su dụng phím mở khóa kia như khong.ý mình la thao tác khoa phim va mở phím đều thưc hien bang cách khác chu ko dung phim khoa cua may

Nếu thế thì hiện tại chỉ có phần mềm IphoneLock là đáp ứng được yêu cầu của bạn thôi. Bạn tìm hiểu về phần mềm này nhé, trên diễn đàn có nhiều lắm.

shadow141206

Hình như pin của P1i xài êm lắm !!! Mình ko xài Gdesk, ko xài iPhonelock (2 cái này tốn pin kinh) và vẫn xài nghe gọi, nhắn tin, nghe nhạc, lướt wifi như bình thường thì pin xài đc hơn 3 ngày lận :-?. Không biết các bạn khác thì sao nhỉ ?

levuphong

oh.mình cg thấy p1i xài pin trâu thiệt.
mình nghe nhac mở loa ngoài lớn luôn.xài từ 8h sáng ->4h chiều vẫn chưa hết(hôm bữa cup điện nở nhac nghe chơi)=))

NHL294

Hình như pin của P1i xài êm lắm !!! Mình ko xài Gdesk, ko xài iPhonelock (2 cái này tốn pin kinh) và vẫn xài nghe gọi, nhắn tin, nghe nhạc, lướt wifi như bình thường thì pin xài đc hơn 3 ngày lận :-?. Không biết các bạn khác thì sao nhỉ ?

Mình nói mà mấy bạn k tin, cứ nói mình nói wá, thật sự là pin P1i mình xài tới 1 tuần (nghe gọi khoảng 10 cuộc/ngày, nhan tin khoảng 10tin/ngày,nghe nhạc cug ít,chơi games cug k lâu lắm...)
P/s : ah wên, mình rất ít vào wifi nên chắc đây là lợi thế :D