• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

duchuup1i

các bác ơi cho em hỏi vấn đề này...mình có thể biến 1 pm tương đối nhẹ và đơn giản của máy vi tính chuyển sang pm of UIQ3 dc ko vậy các bác.??????

Caohieu88

các bác ơi cho em hỏi vấn đề này...mình có thể biến 1 pm tương đối nhẹ và đơn giản của máy vi tính chuyển sang pm of UIQ3 dc ko vậy các bác.??????

Mình nghĩ là được nhưng ko dễ chút nào, vì nó ko phải là Font tiếng Việt chữ chỉ việc sửa tên và chép vào là được. Và nếu dễ dàng thì chắc chắn sẽ có nhiều PM rất hay cho UIQ ;). Chúc bạn thành công nhé! =D>

thexfiles

@kisianhtrangls : Sao bạn không dùng chức năng Backup manager trong SE PC suite để phục hồi lại trạng thái lúc backup,bao gồm cả danh bạ nữa.

kisianhtrangls

@kisianhtrangls : Sao bạn không dùng chức năng Backup manager trong SE PC suite để phục hồi lại trạng thái lúc backup,bao gồm cả danh bạ nữa.
Mình bị mất máy mà, giờ mình dùng w950i. Mà file backup của p1i không dùng đc cho máy khác nên mới vào đây nhờ mọi người giúp :(

thexfiles

Minh thì chưa backup bao giờ nên chưa biết,hưng theo mình suy đoán thì nếu bạn quen biết ai dùng P1i thì mượn máy của họ,vào PC suite dùng file backup.mb3 restore lại danh bạ,sau đó send all contact qua W950i,chắc là được.

XiaoGui

Mình không down file backup của bạn được nên không thể nào giúp bạn được rồi. Bạn post sang megaupload đi.

tuan_as

mình mới mua con P1i,vừa down thử vài phần mềm về cài đặt nhưg cài xong k bít xoá đi thế nào cả?Bác nào chỉ bảo cho gà với

tuan_as

hix, em vừa cài thử cái DivX player để xem video nhưg mà k hiểu tại sao ban đầu em cài xong nó chạy ổn rồi,sau đó em khởi động lại máy thì cái DivX nó lại dở chứng xem đc 1 tý thì nó k giữ đc độ sáng màn hình để xem phim nữa mà tự tắt đèn màn hình theo chế độ chờ để chuyển sang screensaver ý,huynh nào bít cách khắc phục thì chỉ em với.Mà tiện thể nếu đc thì cho em xin bản DivX với SmartMovie mới nhất có kèm cr*** luôn đc k?

NokuaN70

Well-Known Member
hix, em vừa cài thử cái DivX player để xem video nhưg mà k hiểu tại sao ban đầu em cài xong nó chạy ổn rồi,sau đó em khởi động lại máy thì cái DivX nó lại dở chứng xem đc 1 tý thì nó k giữ đc độ sáng màn hình để xem phim nữa mà tự tắt đèn màn hình theo chế độ chờ để chuyển sang screensaver ý,huynh nào bít cách khắc phục thì chỉ em với.Mà tiện thể nếu đc thì cho em xin bản DivX với SmartMovie mới nhất có kèm cr*** luôn đc k?

Xài Core Player đi bạn: http://pdaviet.net/showthread.php?t=40938 tải ở đây nhé.

blackcatdn

àh ,sao mừh mình dùng core player để nge nhạc loa ngoài nó rè dễ sợ. Xoá cài lại ùi mừh vẫn bị vậy hà

shadow141206

àh ,sao mừh mình dùng core player để nge nhạc loa ngoài nó rè dễ sợ. Xoá cài lại ùi mừh vẫn bị vậy hà

Bạn đừng dùng megabass khi nghe bằng core nhe bạn !!! Nếu dùng sẽ bị rè đấy !!! Tuy nhiên, chỉ rè khi bạn boost bass khi chạy core thôi. Thân :D

lamquangtu

Ấn nhầm nút thanks. Bạn vào Tools\Equalizer rồi bỏ tất cả các dấu kiểm trong đó đi (nói túm lại là đừng có dùng Equalizer của Coreplayer làm gì).