• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Patch] Tắt đèn + Tắt tiếng chụp ảnh cho N96

mattomo

làm ơn chỉ em cách tắt đèn và tiếng của E90 nha
chân thành cảm ơn nhiều

E90 thì mình không có máy để test ,bạn cứ thử đi không phải cài đặt mà sài đơn giản vô cùng, máy bạn hack phon sẽ có RomPatcher, sau đó down 2 file trên chép vào E:\Patches, rồi vào RomPatcher apply là xong .N96 mình xài rất OK .Chúc bạn cài thành công ......

mattomo

2 File Tắt đèn + Tắt tiếng chụp ảnh cho N96 trên chỉ còn file tắt đèn là còn sử dụng được ,còn file Tắt tiếng chụp ảnh không tác dụng với V20.050 .mình đã test .......

khigiomayvtc

Cái này để khi anh em ta đi đâu muốn chụp hình về làm kỉ niệm thì dùng đây mà :mad:) Thanks pro nhìu dùng cái này để chứng minh thành tích chứ cư loạt xoạt với chớp chớp không thể nào mà có pô ảnh đẹp được

Mr_Tommy

tại sao ko cho luôn cái tắt tiếng khi chụp ảnh cho n86 nhỉ ;;)

Sau khi tắt cái đèn đỏ thì có mở lại đc đèn đỏ 0 pro? hay là tắt mãi mãi luôn thế :-S

đừng apply trong RomPatcher là đc mà :D

minhtien1810

máy mình hack bằng pm Drakkarious 3.01 , ko có hack bằng cai prom này thì sao hả bạn, help me

Khoaaa

máy mình hack bằng pm Drakkarious 3.01 , ko có hack bằng cai prom này thì sao hả bạn, help me

Dễ ẹt có khó gì đâu hả bạn. Bạn xóa cái cap on cap off đi( tất nhiên sẽ mất luôn cái xplore ). Yên tâm kiếm cái xplore 1.22 sừ dụng tới 2039 với Rompatcher cài vào. Khi cài rompatcher xong mở lên rồi apply cái open4all thế là vào đc file "sys" khỏi xài capon capoff. Sau đó dow cái file patches của chủ topic bỏ vào folder "patches" (bạn cài Rompatcher ở đâu nó ở đó) sau đó apply thôi. Xong

Posted via Mobile Device

richs

ai có E63 thì cho mình gấp nhé đang cần chuẩn bị đi làm nhà báo ^_^

kiepdollar

E63 vs E71 có lâu rồi mà bác . Tắt tiếng thì ok nhưng tắt đèn thì đèn flas vẫn loé nhẹ 1 fát bất lực . Bác search thấy ngay em đang ol đt . Chúc vui !

0938399557

Fw 30 ko xài được hả bạn sao mình apply cái tắt tiếng thì nó bị văng ra ngoài

boydeptrai

Mình apply thì tắt đc đèn Led đỏ ngay, còn lại ko apply đc 3 file tắt tiếng? Mình dùng N96 FW30, ai biết cách tắt tiếng thì giúp mình với. Thanks

hohuybn

thanks bác vụ này nhé. chụp trộm mấy bạn ở lớp mà nó cứ tách cái ngại chít ^^!