• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

linhcom149

haha bác nghĩ ra cái trò ko up kkkk cũng hay ra phết.Nhưng thôi được 97 thanks là giỏi rồi.Có những topic 1000 lượt down cũng chỉ có 20 thanks thôi :)) mà suy cho cùng,lượng thanked cao cũng chả để làm gì,phù du thôi mà :D

i_love_baby387

Chỉ là phù phiếm thôi;) Nhưng mà quan trọng là bản thân mình muốn đóng góp cho diễn đàn! Không nên mong đợi người ta cảm ơn làm gì=D>

traihp9001

Well-Known Member
Chỉ là phù phiếm thôi;) Nhưng mà quan trọng là bản thân mình muốn đóng góp cho diễn đàn! Không nên mong đợi người ta cảm ơn làm gì=D>
Posted via Mobile Device

Biết là số lượng thank ko quan trọng nhưng nó lại thể hiện rất nhìu về giá trị tinh thần,khi có nhiều ng thank thì chứng tỏ bài viết do mình pót ko phì mất công sức và nó cũng sẽ động viên tinh thần của ng pót bài giúp họ có động lực để đóng góp nhìu hơn
Còn đóng góp cho diễn đàn là đương nhiên,đâu có thể đòi hỏi gì khác được.chủ yếu là vì sự phát triển của diễn đàn mà thôi

bluedragon0307

Mình ko nghĩ như vậy. Nút thank ko có ý nghĩa gì về mặt vật chất như có ý nghĩ về mặt tinh thần. Thank là để chứng minh mình là người có văn hoá. Đã ko phải làm gì rồi, người ta post lên cho chỉ việc down về mà ko cám ơn thì chả có chút văn hoá gì cả.

Chỉnh sửa cuối: