• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

BuuPhucCT

Well-Known Member
ban oi tien the cho minh hoi bo duoi 7z nhu the nao,ban huong dan dum minh nhe

Chọn file, đổi đuôi .7z thành .rar rồi giải nén thì sẽ có file cài đặt. Trước khi hỏi bạn nên tham khảo thêm quy định của diễn đàn nhé! Chúc vui.

devilman2008

Giup minh lay Code voi thanks ban nhiu

no bao ma code cua minh la:4787 4847 2485 Thanks you so much
Email:cuutuyen2003@yahoo.com

quyhopha1

Bạn ơi cho mình hỏi mình vừa format lại máy xong cài lại tăng thì code bạn cho lần trước không dùng được nữa do phần mềm đã thay đổi code như vậy mỗi lần cài lại là lại phải lấy lại code hả bạn ? Mình thấy nhiều bạn xin code như vậy có bao giờ các code trùng nhau ko vậy ? Nếu trùng bạn có thể lập ra danh sách để mọi người có thể tra được. À nhân tiện bạn cho mình code nhé. Code của mình:416531452485.Giúp mình nhá thanks.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn ơi cho mình hỏi mình vừa format lại máy xong cài lại tăng thì code bạn cho lần trước không dùng được nữa do phần mềm đã thay đổi code như vậy mỗi lần cài lại là lại phải lấy lại code hả bạn ? Mình thấy nhiều bạn xin code như vậy có bao giờ các code trùng nhau ko vậy ? Nếu trùng bạn có thể lập ra danh sách để mọi người có thể tra được. À nhân tiện bạn cho mình code nhé. Code của mình:416531452485.Giúp mình nhá thanks.

Đây nhé bạn:1684-5000

CauKenDepZai

Bạn ơi Giúp mình cái vụ code này cái :((
Đây mà 12 con số của mình : 4724-8017-2445
Làm ơn giúp mình nhanh nhanh cái nhé Plz!!
Thân!!
Cảm ơn bạn nhìu!!!