• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

tranmanquyen

Vậy dẫn mình đi uống cafe nhé. Khỏi tốn 30000 rồi nè:1342-1000

sax,mình đâu có bấm gì đâu chỉ bấm zô cái bảng điểm hây cấp độ gì rồi máy kết nối gprs,vừa bấm là out game ra ngay,khi nhập code bạn vừa xong có tn từ +6789 lại gởi cho mình cái code nữa,rồi thêm tn chúc mình đăng kí thành công,hjx hình như là tốn tiền rồi thì phải.
tn đầu tiên là từ khóa đăng kí 3342-1410,tn thứ 2 thì chúc mừng,hjx hjx.
ah cho hỏi cái nhé khi mình xóa game rồi cài lại có cần code mới ko vậy bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member
sax,mình đâu có bấm gì đâu chỉ bấm zô cái bảng điểm hây cấp độ gì rồi máy kết nối gprs,vừa bấm là out game ra ngay,khi nhập code bạn vừa xong có tn từ +6789 lại gởi cho mình cái code nữa,rồi thêm tn chúc mình đăng kí thành công,hjx hình như là tốn tiền rồi thì phải.
tn đầu tiên là từ khóa đăng kí 3342-1410,tn thứ 2 thì chúc mừng,hjx hjx.
ah cho hỏi cái nhé khi mình xóa game rồi cài lại có cần code mới ko vậy bạn

Nếu vậy thì nhiều khả năng là bạn bị mất tiền thì nó mới gởi tin nhắn chúc mừng bạn. Khi đang ký k nên kết nối. Mình chưa xài GPRS nên mình cũng k rõ lắm. Bạn thử kiểm tra lại tài khoản chính xem sao. Còn bạn thử gỡ ra cài lại rồi nhập key vô là ổn.Chúc vui.

tranmanquyen

xóa xong cài lại nó ra cái ID mới nữa,hjjj sr giúp thêm cái nhé bạn,chắc nảy tốn tiền oan mạng rồi,lâu lắm rồi ko check tài khoản.số id nè bạn :4385 5139 2485

BuuPhucCT

Well-Known Member
xóa xong cài lại nó ra cái ID mới nữa,hjjj sr giúp thêm cái nhé bạn,chắc nảy tốn tiền oan mạng rồi,lâu lắm rồi ko check tài khoản.số id nè bạn :4385 5139 2485

Nhớ tắt GPRS rồi hả đăng ký. Key đây:1127-7000
Nếu OK thì phải 60.000 nhá:)):)):))

tranmanquyen

Nhớ tắt GPRS rồi hả đăng ký. Key đây:1127-7000
Nếu OK thì phải 60.000 nhá:)):)):))

hehe lần này tui vô chế độ máy bay rồi vào mới vào game,hồi nảy nhớ rồi tui có bấm vô "bắt đầu",rồi chọn "cấp độ",vừa chọn thấy nó lên hình quả đất của gprs out ngay í mà.Cảm ơn nhìu nhé bạn,chúc bạn 1 đêm online vui vẻ,heeehee

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn ơi mã sai mới sợ bạn ah:((
Mã của mình là như thế này nhé 4724 8077 2445

Huhu Júp mình lại nhé!!
Thank's bạn nhìu!!!

Key sai là do bạn đưa mã sai. Muốn có key đúng thì phải nhập ID đúng chứ bác.
Đây nhé:1318-8000

bomngoc10

hix...hix...mình tải về máy thi toàn ra ô vuông à...N73ME của minh không đọc được tiếng Việt...ai giúp minh với... :( :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix...hix...mình tải về máy thi toàn ra ô vuông à...N73ME của minh không đọc được tiếng Việt...ai giúp minh với... :( :((

Cài thêm font tiếng Việt vào thì đọc được ngay. Do N73 xài phiên bản hệ điều hành cũ nên k có font tiếng Việt tích hợp sẵn. Qua box font tìm hiểu và cài vô chứ cần gì phải khóc lóc ở đây.

tranmanquyen

ayya chơi đến nhiệm vụ thứ 8 xong khoảng vài chục giây màn hình hiện lên chữ "llegal registry key &:)" rồi cứ hiện quài ko tắt chơi khó chịu chết quài lun,có cách nào khắc phục ko bạn..