• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET HD mời gặp mặt offline nhân dịp 30/4 và 1/5.

Status
Không mở trả lời sau này.

mrlingling

Active Member
he...he...Thói quen của em là sưu tập ...đồ cổ chứ không phải mua đi bán lại! :D Hồi chú Long mới đến nhà, bày ra một bàn mười mấy con máy liền!

Các bác cứ đăng ký đi! Chỉ cần cafe họp mặt là đã vui lắm rồi! Tăng 2, 3 còn tùy nhé....

Hôm này a Hiển xách hết đi lên hình cho đẹp a nhé !:))

khong_co_ai

Active Member
Do co moi nguoi thai ra nhung may con dung ngon la tot roi. Thong ke tai san dong may co day trac ba xa Hien cung sot ruot ra phet day nhi.

mrlingling

Active Member
Do co moi nguoi thai ra nhung may con dung ngon la tot roi. Thong ke tai san dong may co day trac ba xa Hien cung sot ruot ra phet day nhi.

:)) chắc chẳng sốt ruột đâu, a Hiển kể là : ban đêm 2 vợ chồng anh ấy nghịch điện thoại cười khúc khích ! =))

khong_co_ai

Active Member
:)) chắc chẳng sốt ruột đâu, a Hiển kể là : ban đêm 2 vợ chồng anh ấy nghịch điện thoại cười khúc khích ! =))

Không biết là NGỊCH điện thoại hay XEM điện thoại ban đêm nhỉ?
Hừ...hừ................................

khong_co_ai

Active Member
toi den chum chan roi thi xem TV 40" lam sao dc, xem wa DT co cai hay cua no. HD2 ma cho CON di ngu roi 2 vo chong mo ra xem nhung thu trong day thi chang thik cuoi khuc khich suot dem day chu. con I900 cua O ban dc chua vay? hom nay dang ki off chu?

khong_co_ai

Active Member
cu nhin cau hinh thi droi x dap chet pro 2 roi. Chu Long hoi cau nay thua qua. van de la chu thik WM hay android va tien co bao nhieu ma thoi. Nghe noi droid x co the ep sung le tan 2ghz co day. theo anh chu 1 ip4, 1N900, 1Droid X va lam luon con HD7 nua cho du bo "TU DAI AC NHAN" trai nghiem luon 4 HDH cho suong, chi can 4 con may nay thoi chu cung hon dut ca ro may cua MOD HIEN roi!

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
cu nhin cau hinh thi droi x dap chet pro 2 roi. Chu Long hoi cau nay thua qua. van de la chu thik WM hay android va tien co bao nhieu ma thoi. Nghe noi droid x co the ep sung le tan 2ghz co day. theo anh chu 1 ip4, 1N900, 1Droid X va lam luon con HD7 nua cho du bo "TU DAI AC NHAN" trai nghiem luon 4 HDH cho suong, chi can 4 con may nay thoi chu cung hon dut ca ro may cua MOD HIEN roi!
ẹc ẹc. thôi thôi, e là SV X_X đang muốn dùng sfone 4ever để gọi cho vợ đỡ tốn tiền í mà :)) N900 e để lại cho thằng bạn e rồi :D touch pro 2 thì vừa dùng sim gsm vừa dùng sfone dc nhưng cấu hình với hệ điều hành thì ko = 2 con android kia dc :D droid X thì ngon thật nhưng mua xong e đói mấy tháng mất :)) thôi có khi bán hết, 1 hd2 trải nghiệm 3 hdh :p + 1 con BB sfone :p thế là dc dùng 4 hdh mà giá thành lại rất kinh tế hehe

mrHuyhd

thế anh em mình giao lưu thế nào và ở đâu các anh em nhỉ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cho xin 1 chân nhé!!! huy 0942 449 449

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
ẹc ẹc. thôi thôi, e là SV X_X đang muốn dùng sfone 4ever để gọi cho vợ đỡ tốn tiền í mà :)) N900 e để lại cho thằng bạn e rồi :D touch pro 2 thì vừa dùng sim gsm vừa dùng sfone dc nhưng cấu hình với hệ điều hành thì ko = 2 con android kia dc :D droid X thì ngon thật nhưng mua xong e đói mấy tháng mất :)) thôi có khi bán hết, 1 hd2 trải nghiệm 3 hdh :p + 1 con BB sfone :p thế là dc dùng 4 hdh mà giá thành lại rất kinh tế hehe
Nói chí phải. Chú đã ring em HD2 về chưa đấy!?
@mrHuyhd
thế anh em mình giao lưu thế nào và ở đâu các anh em nhỉ?
cho xin 1 chân nhé!!! huy 0942 449 449
Thành viên này mới từ Muare.vn mới ra nhập đây phải không?
chương trình offline đã nói từ bài 1 rồi đấy. chỉ gặp nhau vui vẻ giao lưu giữa những người cùng yêu thích công nghệ thôi!

kdv2108

Active Member
Toi rồi,nếu ko có gì thay đổi thì dịp đó bọn anh họplớp.Mình làm sang tuần được ko nhỉ

ducminh08

Em cũng đồng ý với bác này! Em cũng từng dùng HD2. Thích thì chạy WM6.5, lúc thì chạy android, lúc thì WP7, chán thì lại Ubuntu...Vài hôm lại làm bản khác, các bản ngon back up lại. Khi cần chỉ Restore chút là xong! Ai hỏi máy gì em tha hồ trả lời đủ các loại!
Mua nhiều làm gì, toàn ĐT khủng, tốn tiền. Cứ như bác MOD lại hay, sưu tầm đồ cổ để thỏa chí đam mê nhưng chắc cũng chẳng tốn là mấy đâu!
Bây giờ HD2 vẫn đa năng nhất đó! Sắp tới có thể tạo 3D trên máy thì hay phải biết!

khong_co_ai

Active Member
Toi rồi,nếu ko có gì thay đổi thì dịp đó bọn anh họplớp.Mình làm sang tuần được ko nhỉ

Bác này hay bận đúng lúc nhỉ? mấy lần rồi đều bị nhỡ cả.
Anh em thấy off vào ngày nào là hợp lý nhất đây nhỉ? Ý kiến của MOD như thế nào vậy?

mrlingling

Active Member
Nói chí phải. Chú đã ring em HD2 về chưa đấy!?

Thành viên này mới từ Muare.vn mới ra nhập đây phải không?
chương trình offline đã nói từ bài 1 rồi đấy. chỉ gặp nhau vui vẻ giao lưu giữa những người cùng yêu thích công nghệ thôi!

e đang đợi a Hiển chán HD2 a ah :))

Em cũng đồng ý với bác này! Em cũng từng dùng HD2. Thích thì chạy WM6.5, lúc thì chạy android, lúc thì WP7, chán thì lại Ubuntu...Vài hôm lại làm bản khác, các bản ngon back up lại. Khi cần chỉ Restore chút là xong! Ai hỏi máy gì em tha hồ trả lời đủ các loại!
Mua nhiều làm gì, toàn ĐT khủng, tốn tiền. Cứ như bác MOD lại hay, sưu tầm đồ cổ để thỏa chí đam mê nhưng chắc cũng chẳng tốn là mấy đâu!
Bây giờ HD2 vẫn đa năng nhất đó! Sắp tới có thể tạo 3D trên máy thì hay phải biết!
HD2 mà màn 16tr màu thì thôi e ko còn gì phải bàn, xem phim nó cứ mờ mờ kiểu gì ấy hix hix

Status
Không mở trả lời sau này.