• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET HD mời gặp mặt offline nhân dịp 30/4 và 1/5.

Status
Không mở trả lời sau này.

thangbb

chơi dt lâu rồi nhưng chủ yếu bên tinhte, nay mới qua PDA chưa biết ai chắc hơi ngại

mrlingling

Active Member
bác nào nhà mình có bản rom adroid ngon ngon cho HD2 cho e xin cái link với nhỉ? lắm rom quá loạn hết cả lên hix hixx >.<

PhamHien

bác nào nhà mình có bản rom adroid ngon ngon cho HD2 cho e xin cái link với nhỉ? lắm rom quá loạn hết cả lên hix hixx >.<

Mua HD2 rồi hả cu? Bao nhiêu? ngon không? Anh dùng bản này thấy pin bền và chức năng ổn nhất trong tất cả các bản anh đã thử! Cài thêm cái Theme nữa thì đẹp!

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=908528

Còn nếu thích Ginger Bread thì chơi bản này cũng rất mượt!http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=905060

khong_co_ai

Active Member
chơi dt lâu rồi nhưng chủ yếu bên tinhte, nay mới qua PDA chưa biết ai chắc hơi ngại

Bác biết em mà! em đến cửa hàng bác mấy lần rồi. Gặp nhau là nhận ra ngay thôi, chỉ cần bác có nhã ý mọi người đều hoan hô!

Tiện đây Hiển có biết bản Việt hóa WM 6.1 (hoặc ROM tiếng Việt) nào chạy mượt trên con cruise 09 của anh không chỉ anh biết với. dạo này bận không lang thang được nhiều để tìm; down bản VLIP của HaChau (anh Sơn) về cài toàn lỗi thôi. Anh em nào biết thì chỉ cho mình với nhé. Khẩn cấp, khẩn cấp!
Thanks!

Chúc mừng thành viên CLB ta lại có thêm em yêu mới!

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Bác biết em mà! em đến cửa hàng bác mấy lần rồi. Gặp nhau là nhận ra ngay thôi, chỉ cần bác có nhã ý mọi người đều hoan hô!

Tiện đây Hiển có biết bản Việt hóa WM 6.1 (hoặc ROM tiếng Việt) nào chạy mượt trên con cruise 09 của anh không chỉ anh biết với. dạo này bận không lang thang được nhiều để tìm; down bản VLIP của HaChau (anh Sơn) về cài toàn lỗi thôi. Anh em nào biết thì chỉ cho mình với nhé. Khẩn cấp, khẩn cấp!
Thanks!

Chúc mừng thành viên CLB ta lại có thêm em yêu mới!

ROM tiếng Việt phát triển từ hồi mấy thành viên soft4vn (tách ra từ pdaviet) gồm yingzhou, yinyu...Họ làm mấy bản Wm6.1 rồi thôi. Cũng bị lỗi mà anh! Em vẫn còn một bản cho Touch ELF,sau đó em dùng PVLIP. Sao anh lại cần TV? hay là để bà xã dùng hay sao? :D

mrlingling

Active Member
E co con bb 8830s chua kham pha dc nhieu,hum nay gap a thang bb phai ngoi nho chi day 1 it hjhj ^^ mod Hien thong cam e vua up wp7 xong nen chua cai dc bo go tv :D hehe

thangbb

E co con bb 8830s chua kham pha dc nhieu,hum nay gap a thang bb phai ngoi nho chi day 1 it hjhj ^^ mod Hien thong cam e vua up wp7 xong nen chua cai dc bo go tv :D hehe

hee.. không có gì, mình biết đến đâu chỉ đến đó thôi. công nghệ mình phải học các bạn nhiều
Hôm này chưa biết có mặt không nên không dám đăng ký thành viên, nhưng mrlingling đã biết mình - khi nào ae ngồi alo mình 1 tiếng, nếu lúc đó ra được thì giao lưu với ae 1 tý.ok

??{tại sao các ae không tập trung ra chỗ mình giao lưu nhỉ ? }, có đủ chỗ ngồi mà

khong_co_ai

Active Member
Thông báo địa điểm tập hợp ca 1 tại Cà phê Thế Kỷ (gần cổng nhà hát Nhân Dân)
Anh em cố gắng thu xếp thời gian để có mặt đông đủ nhé!

hee.. không có gì, mình biết đến đâu chỉ đến đó thôi. công nghệ mình phải học các bạn nhiều
Hôm này chưa biết có mặt không nên không dám đăng ký thành viên, nhưng mrlingling đã biết mình - khi nào ae ngồi alo mình 1 tiếng, nếu lúc đó ra được thì giao lưu với ae 1 tý.ok

??{tại sao các ae không tập trung ra chỗ mình giao lưu nhỉ ? }, có đủ chỗ ngồi mà
thangbb có nghĩa là Thắng Blackbery mà lại bảo là không biết về BB của chú Long thì lạ. Anh em nào thích BB thì ra đây có nhiều máy lắm nhé.

thangbb

thangbb có nghĩa là Thắng Blackbery mà lại bảo là không biết về BB của chú Long thì lạ. Anh em nào thích BB thì ra đây có nhiều máy lắm nhé.

Mình không hiểu ý bạn ?

mrlingling

Active Member

:)) a Thangbb bảo là ko biết có ra dc hay ko mà chứ có phải bảo là ko biết về bb đâu hả bác T ! thế C2 các a bàn bạc với nhau chưa, theo thông tin e dc biết thì ngày 29 này họp mặt ở các quán rất đông, có nên đập bàn đập ghế ...;;) e nhầm ! đặt bàn đặt ghế trc ko vậy?

PhamHien

Chào mừng các bác thành viên pdaviet tại Hải Dương! CLB đã hình thành vài năm gần đây và quy mô còn nhỏ nhưng với các thành viên nhiệt tình. Bây giờ có thêm các bác, nếu cùng vao CLB thì anh em ta có thêm người và giao lưu chia sẻ được nhiều hơn. Chúng ta cứ cafe trao đổi gặp mặt đã, chưa nặng nền nhậu nhẹt vội. ..Cái đó sẽ bàn sau. Hy vọng được làm quen với các bác mới tham gia! Xin kính mời!

Tổ chức tại Cafe Thế Kỷ(số 7 Lê Lợi), ở đó có WIFI, trên gác 2 khá rộng và đây là nơi đầu tiên CLB thành lập và họp mặt! Mong anh em đến đúng giờ!

khong_co_ai

Active Member
Mình không hiểu ý bạn ?

ông cứ gặp mặt thì tôi giải thích thêm cho rõ. Vì tôi gặp ông rồi mà, ông gặp tôi có thể nhận ra ngay.

:)) a Thangbb bảo là ko biết có ra dc hay ko mà chứ có phải bảo là ko biết về bb đâu hả bác T ! thế C2 các a bàn bạc với nhau chưa, theo thông tin e dc biết thì ngày 29 này họp mặt ở các quán rất đông, có nên đập bàn đập ghế ...;;) e nhầm ! đặt bàn đặt ghế trc ko vậy?

đập bàn đập nghế thì phải xem ca 1 thế nào rồi ngay lập tức anh bố trí. Phải phụ thuộc số lượng chứ!

khong_co_ai

Active Member
Chương trình offline đã diễn ra với một số thành viên cốt cán có mặt đầy đủ. Dưới đây là hình một số em yêu của các member HD.

8487a6dadc715ababb965994ba1551a2502834ca236ca3c2e799978857a2f97e6g.jpg

Chân thành cảm ơn các anh em PDAVIET HD đã tham gia chương trình offline nhân dịp 30/4 và 1/5.

Rất mong lần off sau sẽ có mặt đông đủ hơn và súng ống của anh em cũng chất lượng hơn!

Last edited by a moderator:

PhamHien

He...he..có một cái "Ninh Giang" nằm giữa hai cái "Hải Dương"!
Cám ơn anh em đã đến cafe giao lưu. Mong bác Trung nhanh chóng soạn thảo NQ nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.