• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET.NET 1 MÙA GIẢI !

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
PDAVIET.NET SUPER CUP​

;;) TIỀN BẠC + DANH VỌNG + TÌNH YÊU

Hiện tại cuộc đua PDAVIET CUP đang hết sức quyết liệt, đặc biệt là ở Top giữa với sự ghanh đua quyết liệt của 4 đội là : Congvoi (4312 điểm) - XuanTruong (4301 điểm) - Kojiro (4209 điểm) - Anhtoi (3961) điểm.Theo dự đoán của mình chỉ trong chiều nay XuanTruong sẽ vượt Congvoi để lọt vào Top5, tuy nhiên thành viên tôi thấy cực kỳ triển vọng là Anhtoitb sẽ bứt lên trong thời gian không xa.1 điểm chú ý nữa là MAN nếu không nhanh chân sẽ bị tất cả 4 đội này qua mặt.

Nhóm trên vẫn là sự dẫn đầu của Badamgiak23 và Huycl2507, bám sát theo sau là Taki7610.

Ở nhóm dưới có lẽ Ngocvnpt sẽ bứt phá khỏi Hungpdahl để gia nhập và nhóm của XuanTruong,Anhtoitb,Congvoi và Kojiro.

Cuộc đua đang hết sức gay cấn, mong các bạn tiếp tục theo dõi diễn biến.

Tổng hợp PDAVIET.NET Mùa giải 2008 !

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Anh Trường ơi cố lên vượt qua mặt Long để lấy xiền về trả nợ em ;;);;);;);;)
P/s:Mà 6 con số của Long là bao nhiêu nhỉ?Có đủ để anh Trường trả nợ mình không đây ta 8-|8-|8-|8-|

CongVoi

Super V.I.P
Công nhận anh Long mà đi làm bình luận viên thì quá chuẩn luôn >:)>:):)):))

The_dealth1405

Hiện tại cuộc đua PDAVIET CUP đang hết sức quyết liệt, đặc biệt là ở Top giữa với sự ghanh đua quyết liệt của 4 đội là : Congvoi (4312 điểm) - XuanTruong (4301 điểm) - Kojiro (4209 điểm) - Anhtoi (3961) điểm.Theo dự đoán của mình chỉ trong chiều nay XuanTruong sẽ vượt Congvoi để lọt vào Top5, tuy nhiên thành viên tôi thấy cực kỳ triển vọng là Anhtoitb sẽ bứt lên trong thời gian không xa.1 điểm chú ý nữa là MAN nếu không nhanh chân sẽ bị tất cả 4 đội này qua mặt.

Nhóm trên vẫn là sự dẫn đầu của Badamgiak23 và Huycl2507, bám sát theo sau là Taki7610.

Ở nhóm dưới có lẽ Ngocvnpt sẽ bứt phá khỏi Hungpdahl để gia nhập và nhóm của XuanTruong,Anhtoitb,Congvoi và Kojiro.

Cuộc đua đang hết sức gay cấn, mong các bạn tiếp tục theo dõi diễn biến.

Tổng hợp PDAVIET.NET Mùa giải 2008 !

Long làm 1 bài như vậy trong box CLB Hải Phòng đi, nhưng chỉ đối với các VIP thôi (anh Ngọc vẫn đứng nhất rồi)

Kojiro

Super V.I.P
Đúng như BLV Long nhận định, đối thủ tiềm tàng ngocvnpt đang có những bước tiến cực kỳ mạnh mẽ. Với tốc đồ này, có lẽ các đối thủ đang nằm trong tớp giữa đoàn đua có thể bị qua mặt trong những ngày sắp tới.

Tuy nhiên theo nhận định của cá nhân KỔI :p Supemọt XuanTruongMọt Anhtoitb cũng sẽ có những bức phá mạnh liệt trong thời gian tới.

Hy vọng chúng ta sẽ được xem những cuộc bứt phá hấp dẫn vào cuối mùa

:)) :)) :))

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại theo thông tin mới nhận được thì đội vô địch mùa bóng 2008 sẽ nhận được 1 triệu PVD tiền thưởng, các vị trí tiếp theo sẽ là 300.000 PVD và 100.000 PVD.

Không có đội xuống hạng nhưng bạn sẽ cảm thấy bị tổn thương chút ít khi để đội bạn vượt mặt.

Thân gửi !

XuanTruong

Super V.I.P
Anh Trường ơi cố lên vượt qua mặt Long để lấy xiền về trả nợ em ;;);;);;);;)
P/s:Mà 6 con số của Long là bao nhiêu nhỉ?Có đủ để anh Trường trả nợ mình không đây ta 8-|8-|8-|8-|

Sáu con số bắt đầu bằng số 3 nhé!!!=))=))=))

CongVoi

Super V.I.P
Hiện tại theo thông tin mới nhận được thì đội vô địch mùa bóng 2008 sẽ nhận được 1 triệu PVD tiền thưởng, các vị trí tiếp theo sẽ là 300.000 PVD và 100.000 PVD.

Không có đội xuống hạng nhưng bạn sẽ cảm thấy bị tổn thương chút ít khi để đội bạn vượt mặt.

Thân gửi !

Ua` thế đội ở đây? Là gồm bao nhiu người hả anh???

Kojiro

Super V.I.P
Ua` thế đội ở đây? Là gồm bao nhiu người hả anh???

Mỗi đội chỉ 1 thành viên kiêm tay đua kiêm Manager kiêm săn sóc viên luôn :))

Chú lo mà chạy đi nhé, a mày chấn thương roài :((

Anhtoitb

Mục tiêu của Anhtoitb là lọt vào Top 5 của PV. Hi vọng vào một ngày không xa các bạn sẽ thấy được tên của Anhtoitb có tên trong Top 5.

CongVoi

Super V.I.P
Mục tiêu của Anhtoitb là lọt vào Top 5 của PV. Hi vọng vào một ngày không xa các bạn sẽ thấy được tên của Anhtoitb có tên trong Top 5.

Tháng này anh Tới hơn nghìn bài rùi đấy.Sắp vượt mặt em roài.Sướng nhá >:)>:)

The_dealth1405

Cố lên nha lão Tới. Khi lọt vào top 5 nhớ chuyển cho lão Nam này ít xiền là ngon lành cành đào ah >:)>:)>:)

Anhtoitb

Mà Long ơi, mùa bóng 2008 tính đến bao giờ vậy? Tháng 31.12.2008 à? BTC kiêm bình loạn viên phải nói rõ thông tin để anh em biết chứ!

CongVoi

Super V.I.P
Mỗi đội chỉ 1 thành viên kiêm tay đua kiêm Manager kiêm săn sóc viên luôn :))

Chú lo mà chạy đi nhé, a mày chấn thương roài :((

Anh khỏe lắm mà.Tự nhiên chấn thương hả.Hehe Đúng là anh hùng hok vượt qua nổi ải mĩ nhân =))=))

CongVoi

Super V.I.P
Mà Long ơi, mùa bóng 2008 tính đến bao giờ vậy? Tháng 31.12.2008 à? BTC kiêm bình loạn viên phải nói rõ thông tin để anh em biết chứ!

Đúng đó anh Log nói rõ đi :-?:-?

Anhtoitb

Tháng này anh Tới hơn nghìn bài rùi đấy.Sắp vượt mặt em roài.Sướng nhá >:)>:)

Còn phải cố gắng nhiều mới bằng chú được! Mục tiêu của anh là post nhiều nhưng lúc nào cũng đảm bảo 60-70% bài chất lượng liên quan đến Mobile như: Soft, Games, Themes, Thủ thuật, Tin tức, trả lời mem, ....

Nhưng mà phải thừa nhận là Công và anh Trường nhanh tay gõ phím thiệt đó. Đuổi đến bao giờ đây?

Status
Không mở trả lời sau này.