• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET.NET 1 MÙA GIẢI !

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Đây là cuộc đua hết sức có ý nghĩa và góp phần quan trọng vào sự phát triển của PV vì vậy chắc chắn BQT sẽ ủng hộ và chi 1 khoản phần thưởng cực lớn cho mùa giải đầu tiên này.

CongVoi

Super V.I.P
Còn phải cố gắng nhiều mới bằng chú được! Mục tiêu của anh là post nhiều nhưng lúc nào cũng đảm bảo 60-70% bài chất lượng liên quan đến Mobile như: Soft, Games, Themes, Thủ thuật, Tin tức, trả lời mem, ....

Nhưng mà phải thừa nhận là Công và anh Trường nhanh tay gõ phím thiệt đó. Đuổi đến bao giờ đây?

Hehe nhanh gì đâu anh.Chúc anh đạt được ước mơ nhé >:)>:)

Anhtoitb

Thời gian còn dài và anh em cùng cố gắng. Tuy nhiên post nhiều bài nhưng vẫn luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé các đồng chí!

Xin thông báo với toàn thể pà kon:

Tứ Quái bắt đầu tăng tốc​

Badamgiak23

Super V.I.P
Đồng chí Congvoi sau khi nhận được tín hiệu cảnh báo và hơi thở của XuanTruong phả vào gáy đã tích cực thấy rõ, mình vẫn dự đoán ngày hôm nay Convoi sẽ bị XuanTruong vượt mặt

CongVoi

Super V.I.P
Đồng chí Congvoi sau khi nhận được tín hiệu cảnh báo và hơi thở của XuanTruong phả vào gáy đã tích cực thấy rõ, mình vẫn dự đoán ngày hôm nay Convoi sẽ bị XuanTruong vượt mặt

Hehe anh ấy vượt em là cái chắc.:)):)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Badamgiak23 chuyển sang làm bình luận viên hả :D

Trước đây thấy lão Huy còn cách 1500 bài, giờ đùng 1 cái xuống còn hơn 800, phải vắt chân lên cổ thôi :-?:-?:-? Tối nay quyết thằng nào cho theo với

Anhtoitb

Phát động cuộc thi này quả thực rất hay và ý nghĩa! Sau khi đọc Topic này bản thân em cũng thấy vui và phấn chấn lên nhiều. Cố gắng tháng này đạt 4300 bài thui!

thinh777

Mình hi vọng những thành viên của hải phòng có tên như đã lêu chỉ trong vòng 2-3 tháng nữa sẽ nằm trong top 5 để anh em HP vẻ vang tý

Badamgiak23

Super V.I.P
Như vậy đúng như dự đoán của mình, Congvoi đã bị XuanTruong vượt mặt để lọt vào Top5.

Anhtoitb

Anh Trường hiện đang dẫn trước Công 26 bài đó! Kiểu này anh Trường chẳng mấy mà vươn lên vị trí thứ 4.

XuanTruong

Super V.I.P
Anh Trường hiện đang dẫn trước Công 26 bài đó! Kiểu này anh Trường chẳng mấy mà vươn lên vị trí thứ 4.

Thôi Mình không tranh dành gì đâu!:) Cứ Post bài bình thường như mọi ngày mà!:p:)):)):))

Anhtoitb

Thôi Mình không tranh dành gì đâu!:) Cứ Post bài bình thường như mọi ngày mà!:p:)):)):))

Nhưng mà các bình luận viên cứ soi đâm ra anh ở trong tầm ngắm và là niềm hi vọng soái ngôi số 1 đó!

Status
Không mở trả lời sau này.