• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pdaviet Rom Cho Excalibur Dành Cho Người Việt

bữa nào nhờ anh chị trong đây giúp em up rom mới dc , mong anh chị chỉ giúp em , em mới dùng máy này nên ko có rành sợ hư quá, công trình đi làm thêm mua được tiết đứt ruột >mong anh chị giúp em với nhé

kiet_xu

Đã có bài viết hướng dẫn, nếu bạn lo lắng cần trợ giúp thì có thể liên lạc với MOD PhamHien. PhamHien đang dùng máy này

tuanegravity

đang up được 5% máy bị đơ, tắt máy mở lên bị lổi SPL màn hình 3 màu, mình kết nối voi PC ko được làm đủ mọi cách cug ko ket noi được với PC. Help mình với nha.

Hiện đang sử dụng HTC C720 SPL 1.16.0000

dragonvn08

bản room này rất ngon nếu không bị lỗi không thể giải phóng ram khi tắt các chương trình ở taks manager,thật đáng tiếc...

hungweb

Link download file bị lỗi rồi. Bác nào có thì upload lại giúp với đang cần bản rom của Nhật Hòa để up rom cho con c720w
Thanks

jacklarry

EM Up ROM của Nhật Hoa lâu rồi,nhưng mà có lỗi này>
CAMERA bị nhem màu,màu loang lổ tùm lum.
Thấy cái lỗi này bình thường nên không hỏi,nhưng dạo náy muỗn chụp ảnh để lưu vào danh bạ lại cần camera.
Hy VỌng Cao THủ NHẬT HOA xem giúp giùm em cái lỗi này.

Rongcon

bi jờ tớ mới update nhưng ko xài đc AS vì đang xài win7 liệu có thể dùng cách j khác để kết nối Exca với PC ko

buihungtt

link hỏng rồi bác ơi! bác up lại cho anh em xài với.
cảm ơn bác trước.

Chỉnh sửa cuối:

helloyousucker

rom bác cũng ổn, nhưng thiếu một thứ quan trọng là USPL, nếu ko sẽ
bị lỗi corupt image

Chỉnh sửa cuối: