• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PES 2011 Pro Evolution Soccer v1.0.1

anhthai

Yêu cầu: Android
Tổng quan: Một game bóng đá hay và quen thuộc với chúng ta khi chơi trên PC nay đã có phiên bản cho HĐH Android.

Features:
- Unrivalled realism: Experience incredible gameplay and focus on tactics, goals and winning trophies while competing against the most advanced team and player AI on the market.
- Exclusive UEFA Club Competitions: PES 2011 includes many of the best European club teams in the officially licensed UEFA Champions League™ and UEFA Europa League™ modes.
- Outstanding Accessibility for Beginners and Experts: The uniquely designed true flowTM control system provides instant access for players of all levels by utilising the accelerometer and AI-supported touch controls. More advanced players are presented with unlimited freedom of play by being able to master classic console-style controls with virtual pad and buttons.
- Stunning graphics: Detailed stadiums and pitches provide the perfect visual environment for exciting matches

PES 2011 – the unrivalled football experience on the Android platform!

Hình minh họa:

4.jpactions=o
4.jpactions=o

Video:
[video=youtube;KdtqCNvkRtc]http://www.youtube.com/watch?v=KdtqCNvkRtc&feature=player_embedded[/video]

SD folder path is in /sdcard/Android/data/

Tham khảo: http://www.appbrain.com/app/pes-2011-pro-evolution-soccer/com.konami.pes2011

P/s: Mai sẽ bổ sung Link mediafire
Chơi tốt trên HD2

Chỉnh sửa cuối:

tienha

e tìm mãi,thanks bác,có yêu cầu gì về các dòng máy k bác

xbong

không biết nói gì hơn 2 chữ tuyệt vời

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

nhưng sao chơi có vẻ chầm chậm

Chỉnh sửa cuối:

goldeneagle

hd2 chơi ngon lun không ngờ là data nó nhẹ hơn real football mà hình đẹp thật :|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

không biết nói gì hơn 2 chữ tuyệt vời

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

nhưng sao chơi có vẻ chầm chậm
tui chơi trên ip4 củng y chang àh :)) nhin nó thật chứ nhanh nhanh nhìn ảo

Chỉnh sửa cuối:

dalton_74

HD2 tuyệt thật,sinh ra để chạy winmo mà vẫn chạy ầm ầm mấy game khủng của Android.Tui vừa chạy thử Real football 2011,data 200mb liền,mà Hd2 vẫn chạy tốt.Chiến tiếp PES xem sao ? thanks chủ thớt

ducanh2992

sao em cài xong nó báo k có bản quyền nên k chơi được hả các bác :((

dalton_74

Cài file .apk trước.Rồi chép file data theo đường dẫn trên kia là đc mà các bác.Khi vào nó có hỏi bản quyền,nhưng kệ nó,cứ ấn ok là chơi đc.Tui thấy game này data nhẹ hơn real football mà hay hơn nhiều.Một game đáng chơi đấy

xuckieng

err ( airplay v4 3.7[257366])

this application was build to run on device with floating point units.This application is likely to crash

Các bác xem này em cài có đc đâu :(( huhuhu

nnq_mm

GAme đá banh này theo em là đáng chơi hơn tất cả các game đá banh cộng lại

sunbow

trên HD2 của mình ko chơi đc
nó báo: 'the application Pes2011 (process com.konami.pes2011) has stopped unexpectedly.'

hatnaf

ko full đâu ông ơi, game này nó như thế mà. HD2 Desire HD còn ko full mà