• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PES 2011 Pro Evolution Soccer v1.0.1

romeo75

Bạn thử cài rổi tải data bằng wifi xem có full không.

Game này hãng Konami nó post trực tiếp từ bản dành cho Iphone (3,5inch) nên kô thể full trên các máy Android được đâu!:|

khoanguyen2512

:Omilestone không full được man hinh cho milestone các bác ơi.
Hồi trước mình xài Legend (HVGA) hình như là full hay sao ý, ko nhớ rõ lắm,nhưng chơi chậm thui rùi do cấu hình em nó yếu. Hiện tại chơi trên HD2 thì ko full (có lẽ ko hộ trợ màn hình WVGA) chơi mượt mà hjhj

Warkiller

Ai chỉ cách chép data với ! sao chép vào thẻ theo đường dẫn mà không được
Vào game toàn bắt dow data không thôi
Giải nén thư mục data ra ".com.pes11" và files
vậy chép cái nào vào data đây

Warkiller

Tải bằng wifi thì "sever unvaiable" còn chép data vào theo hướng dẫn của chủ thớt thì không được. vẫn phải bắt dow
Ai hướng dẫn tôi cách chép data với ~X(

batigol15374

bạn copy data theo đường dẫn này nhé: SD card/android/data/com.konami.pess2011/files/....

khi bạn giải nén thì đã có thư mục bắt đầu bằng com.konami.pess2011/files/....như vậy bạn chỉ cần copy cả thư mục này vào đường dẫn SD card/android/data là xong thôi.

chúc thành công

nguyencao72

Hi, có bác nào chớ được đến vònh cuối không. Mình chơi chừng 2 - 3vòng là bị out.

mrtuaans

ko bít bản này có lỗi không chứ hm nọ cũng dow 1 bản về chơi thì có hiện tượng đang đá mà có rongmấy ông mặc quần áo trọng tài lao vào tranh bóng thế mới hài chứ