• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phân biệt Thật - Giả (máy, phụ kiện...)

7534286

Mình muốn hỏi thẻ nhớ 16gb cho 5230 là bao nhiều?? Chỗ nào bán rẻ nhất !!!!

quocgu

Xin chào các Bạn. Mình mới mua con E72 nhưng thắc mắc về tai nghe tại sao nó lại là loại WH 205 mà không phải WH 601. Ở cửa hàng bán cũng bó tay luôn, Ai biết giúp mình với. Mình không biết có phải họ tráo đồ của mình không? Cám ơn!

phuong323

anh ơi, thế anh cho em cái link để vào kiểm tra Pin Nokia xem có phải Pin xịn ko nhé. e tìm mãi chả thấy

cubiu1

Sạc N81 này các bác, con N96 sạc cũng y hệt thế
Con 81 em mua tháng 10 năm ngoái
Con 96 mua cách đây 2 tuần

Sry vừa đọc topic xong thì lấy đt ra chụp ngay nên hình hơi nhoè, (lấy con 81 chụp, 96 ngồi cày n-gage đến hết cả pin :()

sạc theo máy của con N96 là loại AC 5E hay AC 8E ạ ???

Onghuynh

mình cũng đã rất vất vả vì pin.sau cùng mình cũng đã tìm được viên pin tạm tạm so vơi pin jin theo máy{nhận xét riêng của mình khi dùng,nói trật cấm chém} nó là KORACELF .mình dùng cho n95-2G

kakaman

Ai cho mình hỏi con E72 mình mới mua được vài tuần mà bụi bám màn hình quá trời luôn nhìn gai cả mắt .... ai biết cách khắc phục nào chỉ dùm mình với . Ra Care họ bảo sài bao da nhưng mình không thích @.@