• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí cho người VN cần giúp đỡ!!!

denbien

bên bác có ý định phát triển cho dong máy blackberry không,Blackberry có nhiều dòng máy tích hợp GPS rất thuận lợi để chạy chương trình

ngochung2009

Sr mod vì post ko đúng khu vực nhưng em muốn hỏi bác chủ topic khi nào lại có bản cho s60v3 vậy ah!?

justenough

Chào anh justenough :D
Thread này đã lâu ko có post mới,ko bit anh còn theo dõi ko.
Em có theo dõi thread này,thấy tò mò về PGuider và đã lên pydod.Nhưng em ko tìm thấy link download chương trình cũng như dữ liệu.
Em dùng Symbian UIQ3,có bộ cài phù hợp ko ?Anh có thể post giúp em link còn tốt đc ko ạ ?!
Nhiều mem pdaviet gửi mail xin KKK nhưng ko thấy hồi âm.Vậy PGuider vẫn còn free hay đã thg mại hóa ?
Chào alphabet,
Tất cả những dòng điện thoại phù hợp để dùng PGuider 2009 hiện tại với file cài đặt đã được post ngay tại #1 bạn có thể vào tham khảo.
bên bác có ý định phát triển cho dong máy blackberry không,Blackberry có nhiều dòng máy tích hợp GPS rất thuận lợi để chạy chương trình
Chào denbien,
Hiện tại BB của bạn chưa thể sử dụng PGuider 2009 đâu.Tất nhiên sẽ phát triển cho hết toàn bộ hệ điều hành với Model điện thoại.
Sr mod vì post ko đúng khu vực nhưng em muốn hỏi bác chủ topic khi nào lại có bản cho s60v3 vậy ah!?
Chào ngochung2009,
Hiện tại file cài đặt của S60v3 đang tạm ngừng cấp file và activekey.Chúng tôi sẽ thông báo khi nào việc cấp file trở lại bình thường.
Than,
Justenough

thinhletien

chỉ cần chính xác và free, hết, e ko dám đòi hỏi nhìu :D mà chắc nếu okie lại có bản thương mại ngay ấy mùh hehehe, chứ ai rảnh mà ngồi làm free hihihi trừ khi cá nhân nào đó có hảo ý với cộng đồng ppc hoặc ghét vietmap hahaha

htruoc

Đã cài xong Pguider2009 , chờ kkk để đăng ký.
Cho tôi xin kkk với.
ID: AE8F966400A7820A
cám ơn!

lovedp

Mình dùng phần mềm Pguider2009 thấy rất hay,giao diện dễ nhìn, mặc dù máy của mình không tích hợp GPS để khai thác hết tiện ích của phần mềm. Nhiều lần đi xa, có phần mềm bên cạnh là không sợ bị lạc đường nữa, chỉ sợ bị hết pin thôi.Cảm ơn các bạn đã nổ lực cho sự phát triển của thế giới phần mềm di động ngày một phong phú.Chúc các bạn ngày càng có nhiều phần mềm hay hơn nữa để đóng góp cho cộng đồng.
Bây giờ máy mình cài lại WM6.5 nên key cũ không dùng được nữa, bạn cho mình key mới nhé,Thanks!!!!
ID :0703767F86A18F8B

Chỉnh sửa cuối: