• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

vagabondkt

ặc bác cú tải pm về rồi vào web đăng ký là đc mà... em đg mang chò guider ra phiên bản 2010 chứ 2009 em vân chưa kết lắm... vẫn chưa thể vượt qua đc vieetjmap... nếu pguider bán khoang 100k thì chác dắt hàng lắm nhỉ?!

dangduc

Mình đăng kí là nó gửi luôn mà ! Đang sử dụng , phần mềm rất tốt

meorung12

cho minh xin code voi dang ky ko dc
ID:2D4E01274F8E078F
hihi dk duoc rui thanks nhiu lam

Chỉnh sửa cuối:

co1changtraidep

bạn ơi cho mình hỏi!sau khi đăng ký xong mình xài được 1 thời gian ! bây giờ nó đòi key thì sao bây giờ!làm sao để tìm lại key cũ??

gap113

bản đồ này chưa ra phiên bản mới nhỉ.thấy phần mềm chưa định vị GPS được.mình đang dùng HD2

TVNT

Mong sớm ra phiên bản mới, em đang dùng trên HD1 font chữ, menu nhỏ li ti khó dùng quá. Cảm ơn ban phát triển phần mềm!

lovedp

justenough nói:
Bắt đầu từ giờ các bạn có thể trực tiếp truy cập theo đường link sau đây để tự Activekey
http://www.pguider.com/pg2009/

Cảm ơn về sự đóng góp của các bác cho cộng đồng ppc ngày càng vững mạnh nói chung và sự phát triển của phần mềm việt nói riêng. Em dùng thấy rất hữu dụng khi đi công tác xa. Nhưng có điều không biết các bác có cách gì để khác phục không đó là mỗi khi up rom mới thì cài pm vào nó lại đòi key mới, em thấy chỉ một nhược điểm vậy thôi mong được chỉ giáo.

vuquang

đã cài thử trên I8000 nhưng nản quá,sử dụng rất khó các Icon rất nhỏ. Trước dùng trên con ATom Exec thì còn thích mà Icon lại to, giờ sang con này nghĩ icon sẽ dễ dùng hơn, ai ngờ lại càng bé hơn. Hic!

Status
Không mở trả lời sau này.