• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.

coivotinh

Em đã down nguyên bộ hướng dẫn cài đặt ,hướng dẫn sử dụng,file install và dữ liệu . Bác nào cần thì pm nhé,sẽ gưỉ cho. Cài đặt dễ lắm,xin activekey thi vo trang web cua pydod có phần xin active key cho pguider 2009 nằm ở góc trên bên phải

nhoctintin

muốn dùng bản đồ nước ngoài thì sao vậy bạn, nếu ở nước ngoài thì cập nhật bản đồ làm sao

caubedatviet

muốn dùng bản đồ nước ngoài thì sao vậy bạn, nếu ở nước ngoài thì cập nhật bản đồ làm sao

Cái này thì cũng không biết trả lời sau nữa, vì phần mềm PGuider này do CTy Pydod viết, và bản đồ để sử dụng cũng do Pydod cung cấp, mà hiện tại mình biết thì Pydod mới chỉ cung cấp phần bản đồ cho VN mình thôi, các nước khác thì vẫn chưa có.
Vài ý trả lời cùng bạn
Thân chào
J.M

hoacodon

ID cua em :067CD1AD041A6EBA....em đang cần key cho LG GM750... anh em giúp dùm em với...

prince1990

hic, mình đã cài đặt xong xuôi rồi, cop dữ liệu vào thẻ rồi, nhưng vẫn ko load được bản đồ >"< ấn vào bản đồ chỉ hiển ra mỗi chữ chọn bản đồ và màn hình đen xì >"< làm sao bây h >"<

lovedp

Mấy bác này làm sao ấy nhỉ, bác chủ topic đã nói vậy rồi mà cũng không vào trang web của công ty mà đăng ký, mình thấy thủ tục đăng ký rất đơn giản, đăng ký xong check mail là có liền ah.

prince1990

Mấy bác này làm sao ấy nhỉ, bác chủ topic đã nói vậy rồi mà cũng không vào trang web của công ty mà đăng ký, mình thấy thủ tục đăng ký rất đơn giản, đăng ký xong check mail là có liền ah.

bạn LOVEBP giúp mình vấn đề load bản đồ đc ko?

lovedp

Trước hết bạn phải cài phần mềm Pguider 2009, bạn download data của các tỉnh thành trên trang chủ của Pguider về máy tính, sau đó copy vào Storage Card của ppc theo đường dẫn Storage Card/Pydod/Data/VietNam. Mở PGuider2009 lên, vào bản đồ, chọn Việt Nam (Dữ liệu bản đồ VietNam2009 1.0). Vậy là xong, bạn hãy thưởng thức.

prince1990

Trước hết bạn phải cài phần mềm Pguider 2009, bạn download data của các tỉnh thành trên trang chủ của Pguider về máy tính, sau đó copy vào Storage Card của ppc theo đường dẫn Storage Card/Pydod/Data/VietNam. Mở PGuider2009 lên, vào bản đồ, chọn Việt Nam (Dữ liệu bản đồ VietNam2009 1.0). Vậy là xong, bạn hãy thưởng thức.

mình cóp hết dữ liệu vào đường dẫn như trên rồi, mở PG ra load bản đồ thì đen thui, kì diệu thật :(

prince1990

hay là tại mình cài PG vào thẻ nhớ nhỉ :-/

Bạn vào trang chủ dơn dữ liệu về , giải nén sẽ được dữ liệu. Sau đó chép nguyên thư mục Pydod vào thẻ nhớ là chương trình sẽ load được.
Sau này khi update dữ liệu ban cũng chỉ việc tải về và chép đè vào thư mục Pydod là xong.

farseer86

bác ơi,cái này em có thể vẽ thêm đường vào không nhỉ?lên gogle ve duong di roi inport vao ấy,nếu được thì dữ liệu chắc chắn đầy đủ hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.