• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bảo mật tin nhắn

Status
Không mở trả lời sau này.

su30mk2

lên pdaviet chỉ để down phần mềm mà ko đóng góp thì nhục wé,em poss lên phần mềm này cho dzui,đã test tren n70,ai théy hay thì thaks cho em có cảm hứng poss tiếp,co' j sai sót thì nhờ anh chị chỉ giáo ;;)...a,với lại,thú that em nén file .rar này lần đầu tiên,nên hơi gà.
phần mềm trên lập trong dt một mục quả lý tin nhắn mới,mọi tin nhắn gửi đi,gửi đến đều nằm trong đó,muốn đọc thì nhập pass vào mới đọc đc,còn trong máy tn sẽ bị dấu đi

longha2310

cam on ban da up phan mem nay len mang nha.Minh thay phan mem nay rat hay va rat huu ich cho dien thoai cua minh.Cam on ban nhieu.:)

dracula_bg

Mình cũng dùng N70 sao không được nhỉ? Mình vào mục tin nhắn trong máy thấy tin nhắn vẫn hiện mà, thử mọi cách mà không được.

thanhtungsx

Xem lại đi bạn , nếu bạn dùng ko được thì tìm phần mềm khóa các ứng dụng mà xài :D

phuoc_ky

Mình cũng dùng N70 sao không được nhỉ? Mình vào mục tin nhắn trong máy thấy tin nhắn vẫn hiện mà, thử mọi cách mà không được.

tin nhắn cũ thì nó vẫn hiện là đúng rồi.bạn cài xong thì tín nhắn mới sẻ đc bảo mật mà=D>

MinhThang

Manager
cam on ban da up phan mem nay len mang nha.Minh thay phan mem nay rat hay va rat huu ich cho dien thoai cua minh.Cam on ban nhieu.:)

Bạn thật sự luu ý khi post bài nhé, bài viết bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ đó là nội qui của PV.

heyyear

theo em nên sài PM MCleaner!
chức năng của nó khá hay và cực nhiều!
ta có thể đặy pass,và để ẩn giá trị.khi có người muốn vào xem ta có thể đọc đại một mật khẩu nào đó.họ vẫn vào được nhưng tất cả những giữ liệu của mình điều ẩn,không có j để xem.

Viết bài bằng fonts chữ bình thường bạn nhé.

Last edited by a moderator:

heyyear

tôi xin up 2 file này cho anh em dùng thử đây là bản tiếng anh

Chỉnh sửa cuối:

longha2310

7610 dùng được tốt bạn ạ.Mình đã thử cài và dùng rồi.Chất lượng rất tốt.

nguyentulang

thank's
cảm ơn bác nhiều nha
Hãy sử dụng nút Thank hiệu quả.

Last edited by a moderator:

dracula_bg

MCleaner dùng rất hay, chặn cuộc gọi chặn tin nhắn, nhưng nó cũng khác với phần mềm bảo mật tin nhắn là khi người ta nhắn tin thì bạn không biết vì không có thông báo (chuông và rung) nên mỗi cái lại có cái hay riêng. Mình dùng cả hai chương trình thấy rất ổn.

gily4ever

cho mình hỏi liệu phần mềm nay cho phép bảo mật nhưng thứ khác không hay chỉ tin nhắn thôi??Nếu không bạn co thể cho mình xin phần mềm nào bảo mật phim, ảnh đc ko ạ vì là mình có nhiều thứ rất riêng tư bọn bạn mình thì toàn đứa tò mò toàn mở ra xem khi không đc phép!Cảm ơn bạn rất nhiều

thanhtungsx

cho mình hỏi liệu phần mềm nay cho phép bảo mật nhưng thứ khác không hay chỉ tin nhắn thôi??Nếu không bạn co thể cho mình xin phần mềm nào bảo mật phim, ảnh đc ko ạ vì là mình có nhiều thứ rất riêng tư bọn bạn mình thì toàn đứa tò mò toàn mở ra xem khi không đc phép!Cảm ơn bạn rất nhiều

Bạn lấy cái này mà dùng Advanced.Device.Locks.v1.00.S60.SymbianOS7 ( Khóa ứng dụng bằng mật khẩu )
Hướng dẫn : bạn nhập code cũ là 0000 rồi mới tiến hành nhập số bạn cần khóa các ứng dụng vào bạn nhé . :)

Status
Không mở trả lời sau này.