• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bảo mật tin nhắn

Status
Không mở trả lời sau này.

JuRay-Duan

Bạn lấy cái này mà dùng Advanced.Device.Locks.v1.00.S60.SymbianOS7 ( Khóa ứng dụng bằng mật khẩu )
Hướng dẫn : bạn nhập code cũ là 0000 rồi mới tiến hành nhập số bạn cần khóa các ứng dụng vào bạn nhé . :)

chương trình này lỡ chẳng may minh quên mát mật khẩu thì sao bạn. hic,.

JuRay-Duan

trời a Thang xem lại dùm em cái. e down về giải nén ra, chỉ đc mỗi cái code là 0000 thui, kô thấy file cài đâu cả, hic hic :(

JuRay-Duan

Ồh. Thanks a nhiều lắm, em down đc rồi, giờ cài vô thử xem sao :D

Lần sau chỉ cần Click Thank là đủ em nhé, đừng post bài kiểu này, nói thật BOX V2 anh còn du di, gặp V3 anh Del sạch không còn 1 bài.

Last edited by a moderator:

lehiepvt

mình cài pm này rùi nhung khi vào chương trình thì nó yêu cầu pass, vậy cho em hỏi pass dể vào chương trình này là gì vậy?

JuRay-Duan

Ồh. Thanks a nhiều lắm, em down đc rồi, giờ cài vô thử xem sao :D

Lần sau chỉ cần Click Thank là đủ em nhé, đừng post bài kiểu này, nói thật BOX V2 anh còn du di, gặp V3 anh Del sạch không còn 1 bài.

Oái, hàng chữ trên ở đâu xuất hiện vậy :)) lần sau sẽ kô post bài thanks kiểu này nữa :D

JuRay-Duan

em can phan mem ne choa Nokia 6500 , zup em nghen . mail cua em la sun_l0v3_mo0n_9x@yahoo.com
6500 của bạn ko dùng đc phần mềm này đâu, tiện đây cũng nhắc luôn là bạn đang đặt chân lên box của s60 máy bạn là s40 nên hầu hết các ứng dụng ở box này máy bạn đều ko dùng đc, chỉ dùng đc một số ứng dụng java thôi nhé.
Posted via Mobile Device

kehuydiet11_9

có cái phần mềm nào mà máy v2 sài được phần mềm máy v3 không vậy các cao thủ??

llTuyetTinhCocll

có cái phần mềm nào mà máy v2 sài được phần mềm máy v3 không vậy các cao thủ??

ko đâu bạn....nếu có thì chủ thớt sẽ ghi....nhưng có lẽ là ko...mà bạn lo gì...bên v3 bây giờ thì thôi rồi.....pm bao la....hầu hết tất cả các chức năng của máy đều đc các pm nó tận dụng tối đa .... bạn wa đó mạnh sức mà down.....

kehuydiet11_9

có cái smartunpack thi co thể bung file sisx được nhưng không chạy được!hiiiiiiiiiiiii!kiểu này kiếm tiền mua thôi!chứ dòng v2 giờ ít người dùng quá!

vjptn

pac ơi có phần mềm tin nhắn ảo không cho mình với nha mình thanks nhju nhju

ChipkoiBG

Không có nổi 1kái ảnh minh hoạ!!nản

V2 thì sao hả bạn!!mìn thấy V2 cũng chẳng kém gì V3 kả?bạn ơi!!!không có kái Soft tin nhắn ảo đâu?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.