• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chat Ola cực đỉnh

calvinklein87

đây là một chương trình chat rất tiện lợi và mình cảm thấy nó ngon hơn chat vitalk nhiều đó nha..có thêm chức năng chụp hình và gửi ành lun :D như thế thì mình biết được người chat với mình là đẹp hay xấu chứ đúng không ??>:) chat vào buỗi tối có nhiều điều thú vi lắm nha(XXX)>:)dùng sóng wifi hay gprs gi đều được hết nha..và đặc biệt không bi nghẽn mạng như vitlalk
chúc mọi người thành công!!!!

tinhdhmo

Đăng kí 1 cái nick ola roài đăng nhập sau khi vào roài thì dùng nick yahoo

calvinklein87

thằng này dùng user YM! hả bác ?

thằng này ko dùng nick yahoo bạn nhé..mìnnh đăng kí một nick ola rùi chat thui hỗ trợ cho bạn rất nhiều đó..được cái là chụp hình rùi gửi đi cũng dược.vitalk h tối dô không dc chat cham lắm bực mình cái này có hỗ trợ trên pc lun nếu bạn like

Black_Metal

thằng này ko dùng nick yahoo bạn nhé..mìnnh đăng kí một nick ola rùi chat thui hỗ trợ cho bạn rất nhiều đó..được cái là chụp hình rùi gửi đi cũng dược.vitalk h tối dô không dc chat cham lắm bực mình cái này có hỗ trợ trên pc lun nếu bạn like

sorry nhưng cho hỏi là hỗ trợ những trình chát nào vậy bạn (Y!, skype,MNS,Google TAlk.,...) mún hỏi chi tiết để down về! tkx

calvinklein87

sorry nhưng cho hỏi là hỗ trợ những trình chát nào vậy bạn (Y!, skype,MNS,Google TAlk.,...) mún hỏi chi tiết để down về! tkx

nó là phần nềm riêng và không liên wan tới những phần trên tạo một nick ola mới và chat zay thui
cứ tải đi có sao đâu nè..vọc mới hay

Black_Metal

nó là phần nềm riêng và không liên wan tới những phần trên tạo một nick ola mới và chat zay thui
cứ tải đi có sao đâu nè..vọc mới hay

thế à? nhưng bạn bè mình toàn trên skype/Y!/AOL mà cài soft này thì.... dù sao cũg thank bạn chia sẽ

sonnguyen_uiq3

ko hiểu nổi,lúc trước xải môt E680i thi ` dủng được,ko hiểu sao dủng p990i lại bị báo lỗi ''đã hết thởi gian thi hảnh ,lỗi gprs'' potay.trong khi đó dủng opera lướt wed vô tư?????

calvinklein87

mình vô vẫn bình thường mà đâu có bị lỗi j đâu..bạn xóa đi rùi cài lại thử xem nào
chúc vui

alibama

hic, mình cài cả vitalk, ola vô p1i của mình mà nó ko kết nối được GPRS, chỉ chát bằng wifi được thui, GPRS cài bình thường. bấm vô Internet wizard để cài GPRS. sau đó chạy Vitalk, Ola nó báo ko kết nối GPRS được. Bà con có cách gì chỉ giáo.
À còn cái này nữa: khi bật chương trình nó hiện cái bảng yêu cầu MIDlet Permisssion, cái này ko biết để làm gì, có ai chỉ cho cách nào để disable nó đi ko? Cám ơn bà con nhiều.

setuploves

các bạn jiup mình với p990i của mình chát ola băng wifi thì được nhưng bằng gprs thì lại không đc trong khi wep của gprs vẫn vào rất nhanh

kentv009

các bạn jiup mình với p990i của mình chát ola băng wifi thì được nhưng bằng gprs thì lại không đc trong khi wep của gprs vẫn vào rất nhanh

dùng gprs vào chát ola hay vitalk j cung za à, nó hầu như hok zô đc đâu, còn lướt web vẫn ầm ầm ^^ mình thì thix dùng vitalk hơn vì có nhìu bạn bè và có nhiều điểm mà ola k có ^^ , dù sao cũng nên thanks bác cakvin cái ^^

kesungdao

Mình vẫn chát bằng GPRS trên ola và vitalk bình thương mà.Cả 2 cái đều hay hết à.Nếu vitalk có thêm cái chụp hình rồi gửi luôn giống ola và có hỗ trợ trên pc nữa thì vitalk quá tuyệt.