• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chat Ola cực đỉnh

O9xx19xx29

Slick, IM+ cũng gửi file bình thường tuy nhiên nên chụp ảnh dưới 200 KB ( khoảng 1 chấm ) để gửi đi cho nhanh.

kentv009

Mình vẫn chát bằng GPRS trên ola và vitalk bình thương mà.Cả 2 cái đều hay hết à.Nếu vitalk có thêm cái chụp hình rồi gửi luôn giống ola và có hỗ trợ trên pc nữa thì vitalk quá tuyệt.

tùy mạng gprs, mình dùng mobiphone ^^ có lúc dc lúc k hầu như k ^^ chắc do vùng phủ sóng ^^

homashu

mấy anh cho em hỏi, sao em cài ola cho p1i thì không chụp hình để gửi được nhỉ? cứ bị báo lỗi không hỗ trợ kiểu file ảnh hoặc không hỗ trợ chụp hình java?????

zerolenovo

sao em dùng ola trên p990i thì không có chức năng gửi ảnh. còn dùn trên w810i thì có. khi dùng trên p990i lúc chứ bật nắp thì bấm toàn là số thôi không bấm chữ dc. có ai biết nguyen nhân vì sao ko?

Whinny

@AnNinhTu:Nếu không nập nick trực típ trên phần mềm được thì vào trang chủ của nó lập nick nhé bạn.
Mobile vẫn chưa quote bài đc :(

hoanghai_188

Hehe.Em thấy cái Ola chát không được thích lắm trên P1i. Em giờ chỉ chấm cái phần mềm Shmessenger thôi. CHát cực đỉnh.......

phamxuanphucuong

đúng rùi đó mình thấy ola chat đc mà vô yahoo phà phà nữa là khác nói chung nếu mà về nhà mà lười ra net mà vừa mún noí chuyện với ngươi í vừa mún đỡ tốn tiền thì ola là giải pháp tốt nhất cho mọi trường hợp đó nhất là vào dịp tết này nè như mình thì mình đã chia tay với người í rùi nên giờ cũng chẳng dùng đến ola lém nhưng khi bùn thì lấy ra chat chit tí cho đỡ bùn nhưng dù gì thì mình cũng đã xài rùi nói chung là ok chấm 9 điểm cho ola còn về vấn đề slick thì mình không thích cho lém mình cũng xài thử rùi cho 7 điểm thui