• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

duongminhhien

!:\private\2000C3EC\remotes\Cái này chính xác hơn. Dấu ! là tùy theo bạn cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ.;)

Tình hình là bỏ ở đâu nó cũng load được hết, Mỗi tội không biết xài như thế nào đây, đã vào được cái chương trình load được cái Rmote hiện màn hình lên là cái Rmote rồi mà bấm thì chả ăn nhậu gì hết............ :((

Ai đã từng xài được xin chỉ giúp các mem chưa xài được với, có hình ảnh càng goooood.........thanks!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là bỏ ở đâu nó cũng load được hết, Mỗi tội không biết xài như thế nào đây, đã vào được cái chương trình load được cái Rmote hiện màn hình lên là cái Rmote rồi mà bấm thì chả ăn nhậu gì hết............ :((

Ai đã từng xài được xin chỉ giúp các mem chưa xài được với, có hình ảnh càng goooood.........thanks!

Bạn xài máy nào? Quan trọng là máy có cái hồng ngoại không?:):)

mhd_pc

Cho mình hỏi vấn đề này.
Lúc đầu thì mình tải bản trên web của nó về cài, chạy thì nó đòi Activate, mình remove đi & cài lại bản của bạn ở link trên nhưng nó vẫn đòi Avtivate. Mình phải làm sau đây? Giúp mình với.

Thanks

duongminhhien

Mình đã xài được rồi, thì ra là nó chỉ có khoảng cách là 40cm àh..........chắc chưa kkk được nên nó mới vậy ?

Làm sao để kkkk được IRemote v 1.04 này nhỉ ???????????? :-??

mhd_pc

Cho mình hỏi vấn đề này.
Lúc đầu thì mình tải bản trên web của nó về cài, chạy thì nó đòi Activate, mình remove đi & cài lại bản của bạn ở link trên nhưng nó vẫn đòi Avtivate. Mình phải làm sau đây? Giúp mình với.

Thanks

Mình vừa tìm ra cách này, không biết có 100% fix không nhưng thấy máy mình fix được vấn đề trên.

1. Cài Psiloc_HotspotFinder_S603rd_v 2.12_Unsigned-Cracked _Signed.sisx
2. Cài Crack.Unsigned_Signed.sis
3. Khởi động lại máy
4. Chạy iRemote, nếu nó không chạy mà nháy 1 cái thì cài lại bản 1.04 đã crack --> chạy lại OK.
Mình đã thử trên máy mình & fix đc rồi.

Note: file mình up lên *.7z, nếu bạn nào không giải nén được thì đổi thành *.zip rồi giải nén.

bluedragon0307

Mình đã xài được rồi, thì ra là nó chỉ có khoảng cách là 40cm àh..........chắc chưa kkk được nên nó mới vậy ?

Làm sao để kkkk được IRemote v 1.04 này nhỉ ???????????? :-??

Hic mình dùng N73 mà vẫn dc gần 4.5M mà bạn, sao lại chỉ có 40cm thế?

Chỉnh sửa cuối:

hanemnhieu

Active Member
Do bạn chưa chép file installserver vào nên ct vẫn đòi lisence. bạn chịu khó đọc lại mấy trang đầu mình có hd cách chép file installserver .chúc bạn vui:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bạn này vào đây spam bài ghê quá, làm loãng hết chủ đề, bọn mình đang đọc xem hướng dẫn sử dụng, cách khắc phục lỗi chứ có đọc cách hack đâu, cái đó đã có topic riêng rồi mà

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinh0808

máy của mình là n95, mình tải về rồi giải nén xong, cài vô báo là tập tin bị lổi, máy mình hack rồi,tất cả các điều bị báo l6ỉ , xin chỉ giúp cám ơn nhiều

hhieu

ai có data của tất cả các loại up lên di. down từng cái 1 khổ quá :((

duong1986

máy của mình là n95, mình tải về rồi giải nén xong, cài vô báo là tập tin bị lổi, máy mình hack rồi,tất cả các điều bị báo l6ỉ , xin chỉ giúp cám ơn nhiều
.
Bạn chịu khó fotmat máy lại cài vào là ok! mìng cũng từng bị=D>

azn13579

cái này chỉnh TV đầu nào cũng được à mấy pác?miễn ko phải là made in tàu là được phải ko nhỉ?:-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này chỉnh TV đầu nào cũng được à mấy pác?miễn ko phải là made in tàu là được phải ko nhỉ?:-/

Nếu nó có nằm trong danh sách các loại TV được PM hỗ trợ là OK còn nằm ngoài thì bó tay.:)

Status
Không mở trả lời sau này.