• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm điều khiển Tivi,Đầu,Giàn...irRemote v1.04 [Update 21.05.2009]

Status
Không mở trả lời sau này.

chemi1209

Các bạn ơi, pm này có điều khiển đc mấy cái Điều hòa nhiệt độ ko vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member

Theo thông tin thì chỉ hỗ trợ các thiết bị âm thanh và hình ảnh như tivi, đầu đĩa, dàn máy...còn điều hòa thì không thấy bác à.

chemi1209

Theo thông tin thì chỉ hỗ trợ các thiết bị âm thanh và hình ảnh như tivi, đầu đĩa, dàn máy...còn điều hòa thì không thấy bác à.

Hix, ko có thì tiếc nhỉ! Ở lớp đang có mấy cái mà ko có đk để mở, trời lại nóng:(

quysu88

không biết đt mình chưa hack không biết xài đc chương trình này không vậy ạ . :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
không biết đt mình chưa hack không biết xài đc chương trình này không vậy ạ . :(

Rất tiếc là không được bạn à. Vì máy chưa hack thì không thể can thiệp vào các file trong thư mục private. Bạn nên hack đi để sau này cài PM được dễ dàng.

suytrym

sao minh cai bao la " chung chi bi loi lien he nh cung cap" vay la sao chu
minh phai cai vao nam may
chu nao biet chi minh voi
thank
máy bạn phải hack đã nhé!có rất nhiều bài viết hướng dẫn hack máy rùi đấy

DUCBACLIEU

Hix, ko có thì tiếc nhỉ! Ở lớp đang có mấy cái mà ko có đk để mở, trời lại nóng:(
Điều khiển máy lạnh được đó vào Air conditioner rồi chọn hiệu máy lạnh thích hợp.:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Điều khiển máy lạnh được đó vào Air conditioner rồi chọn hiệu máy lạnh thích hợp.:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Nếu được thì cũng hay. Vô phòng lạnh thì cứ hạ nhiệt độ xuống cực thấp cho nó sướng.:)):))

q630666

Nếu được thì cũng hay. Vô phòng lạnh thì cứ hạ nhiệt độ xuống cực thấp cho nó sướng.:)):))
Bác cho em hỏi em có con N95 thường mà cài cái này đến 20 lần không đc.Tìm hiểu các kiểu.Đoc cả máy trămg bài của topic này lẫn topic cũ mà không đc.Cách làm thì chắc chắn em làm đúng rồi.Nhưng điều khiển thì nó trơ ra.Hình như máy em hỏng cái Hồng ngoại.Lúc em bật hồng ngoại thì tất cả các pm ko vào đc giống các máy khác.Theo bác thì máy em có hỏng hồng ngoại không nhỉ.Không có 2 máy có hồng ngoại để test.Hix

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác cho em hỏi em có con N95 thường mà cài cái này đến 20 lần không đc.Tìm hiểu các kiểu.Đoc cả máy trămg bài của topic này lẫn topic cũ mà không đc.Cách làm thì chắc chắn em làm đúng rồi.Nhưng điều khiển thì nó trơ ra.Hình như máy em hỏng cái Hồng ngoại.Lúc em bật hồng ngoại thì tất cả các pm ko vào đc giống các máy khác.Theo bác thì máy em có hỏng hồng ngoại không nhỉ.Không có 2 máy có hồng ngoại để test.Hix

Bạn vô mục kết nối xem có mục hồng ngoại không là biết liền, nếu có thì phải xài được cái Pm remote. Mình xài E71 có mục hồng ngoại trong kết nối nên xài rất OK. Nếu có mà xài PM không có hiệu quả thì nhiều khả năng máy bạn bị hư cổng hồng ngoại.

8375600

Hướng dẫn sử dụng và cài đặt:
Đầu tiên cài file Psiloc.irRemote.v1.04.S60v3.cr4cked....21.05.2009.SIS
1.-Mở CapsOff hoặc bật truy cập dữ liệu với SecMan
2.-Đi đến thư mục "!:\private\2000C3EC\remotes\remotes.zip"
3.-Giải nén file remotes.zip ngay tại folder này
4.-Xóa file nén remotes.zip sau khi đã giải nén xong

Bro có thể kèm luôn cái capoof ỏ secman luôn được không ?

Kojiro

Super V.I.P
Hướng dẫn sử dụng và cài đặt:
Đầu tiên cài file Psiloc.irRemote.v1.04.S60v3.cr4cked....21.05.2009.SIS
1.-Mở CapsOff hoặc bật truy cập dữ liệu với SecMan
2.-Đi đến thư mục "!:\private\2000C3EC\remotes\remotes.zip"
3.-Giải nén file remotes.zip ngay tại folder này
4.-Xóa file nén remotes.zip sau khi đã giải nén xong

Bro có thể kèm luôn cái capoof ỏ secman luôn được không ?

Nếu ko có cái đó thì bạn có thể dùng RomPatcher bằng cách chọn DisableCaps, mà máy bạn phải hack rồi đấy nhé. Đừng nói máy chưa hack nha :)

duongminhhien

E:\private\2000C3EC\remotes\remotes.zip , không unzip được.........sao mình cài X-plore 1.32 không thấy được mục private ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
E:\private\2000C3EC\remotes\remotes.zip , không unzip được.........sao mình cài X-plore 1.32 không thấy được mục private ?

Máy bạn Hack chưa? Chỉ khi hack rồi mới có thể thấy và sao chép các file trong thư mục Private thôi.

duongminhhien

Máy bạn Hack chưa? Chỉ khi hack rồi mới có thể thấy và sao chép các file trong thư mục Private thôi.

Đã Hack rồi, trên Y-brown thì thấy nhưng không giải nén được, còn x-plore thì không thấy luôn......

Máy đã cài được HelloOX 1.03 Unsigne, file chưa có sign......vậy đã hack chưa vậy Bạn ?

Bác có chương trình nào bung nén không...............

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đã Hack rồi, trên Y-brown thì thấy nhưng không giải nén được, còn x-plore thì không thấy luôn......

Máy đã cài được HelloOX 1.03 Unsigne, file chưa có sign......vậy đã hack chưa vậy Bạn ?

Bác có chương trình nào bung nén không...............

Ặc. File Hello.ox UNSIGN thì làm sao cài vào máy được. Như vậy là máy bạn chưa Hack được đâu. Bản thân Xplore có luôn trình giải nén rồi bạn. Bạn nên xin file CER để hack máy mới cài PM này được. Thân.;;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.