• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm hiển thị thông tin số điện thoại đi, đến miễn phí

tuanhoa

Chào các bác

Em thấy bên Iphone có phần data số đt hay quá nên em lập một chương trình tra cứu đt cho ppc dựa trên phần data của iphone. Các bác cài chương trình vào rồi download tại đây để lấy data

Các tính năng chính:
- Tự động hiển thị thông tin số điện thoại gọi tới và gọi đi
- Tra cứu thông tin theo số điện thoại
- Cập nhật thêm tra từ danh sách cuộc gọi đến và đi

Danh bạ 1.2f

Mình mới thêm file danhba.ini trong thư mục \program files\danhba\. Bạn nào bị báo không tìm thấy thì sửa lại đường dẫn đến thư mục chứa data trong file này nhé.
* Các bạn download file data về chỉ giải nén rồi copy vào điện thoại nhớ đừng đổi tên nhé

Danh bạ 1.2

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

tranngocletuan

Active Member
liệu data này mới cập nhật hay là dùng data lâu rồi. mình làm ở VNPT thấy danh bạ còn nhiều phần vẫn chưa cập nhật chỉ có các TB cũ lâu rồi mới hiển thị được

tuanhoa

Data là công sức của anh em bên IPHONE mình chỉ viết phần mềm thôi

tranngocletuan

Active Member
cám ơn bạn đã đưa 1 phần mềm hay cho anh em! nhưng nếu cập nhật thường xuyên data mới thì hay biết mấy

longnick

bạn vui lòng hướng dẫn cụ thể được ko? có cần cài thêm .Net hay phần mềm nào thêmko bạn? mình đã cài vào máy rồi nhưng ko chạy. Bạn vui lòng giúp đỡ nhé. Thanks bạn nhiều

nguyenphucondao

bạn vui lòng hướng dẫn cụ thể được ko? có cần cài thêm .Net hay phần mềm nào thêmko bạn? mình đã cài vào máy rồi nhưng ko chạy. Bạn vui lòng giúp đỡ nhé. Thanks bạn nhiều

Bạn cài thêm NF 2.0 trở lên là được

lvl

Bạn có thể điều chỉnh một chút để trong Tim danh ba, khi không tìm thấy thì báo kết quả là không tìm thấy. Hiện tại không báo gì cả!!!!

Chỉnh sửa cuối:

anhnga

Bạn có thể đổi hình nền nào khác trông cho nó pro một tí nhé.....

tuanhoa

Link vẫn download được mà. Còn hình nền thì các bạn thích hình nào cứ copy vào thư mục bmp rồi đổi tên thanh wallpaper.bmp nhé (Hình gif, jpg, bmp, png đều được)

tranngocletuan

Active Member
Link vẫn download được mà. Còn hình nền thì các bạn thích hình nào cứ copy vào thư mục bmp rồi đổi tên thanh wallpaper.bmp nhé (Hình gif, jpg, bmp, png đều được)

em ko tài nào tải về được hay là do IP của nhà em bị mediafire chặn ?

tuanhoa

Ủa sao bác download cái file đó làm gì? Bác download từng tỉnh một nhé. Em vừa download thử vẫn được mà