• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHO EBOOKS

jackyminh

MobipocketReader

Cho mình hỏi MobipocketReader có thể đọc file có size lớn nhất là bao nhiêu.Mình có bộ truyện all in one file: Tam Quốc+Đông Chu liệt Quốc+ Thủy Hử+Hậu Thủy Hử+Tây Du Ký mà ko tài nào mở được trên PDA lẫn PC.Help me,mình đang dùng Mobipocket 5.2:-?

oeoe

Ap PDF Password Recovery

Ap PDF Password Recovery ( pdf decrypt ) v3.0

Là soft loại bỏ pass của file PDF. Nó có thể loại bỏ được pass của file PDF được mã hóa theo chuẩn 128-bit AES.
Link tải về
http://www.adultpdf.com/products/pwdremover/pwdremover.exe
Và .......

boypluto

lạ thật đấy. Mình cài bản 4.8 thì chạy ngon. Còn bản 5.2 thì chịu. Không thể nào chạy dc . kỂ CẢ mình lên trang chủ dơn về cũng vậy

kipkip

Bác xem có đụng soft nào không.Sau khi HR bác thử cài nó trước tiên rồi thử xem.Cái này em thấy ít bị đụng nhưng cũng không phải là không thể

vutungcmg

Ap PDF Password Recovery ( pdf decrypt ) v3.0

Là soft loại bỏ pass của file PDF. Nó có thể loại bỏ được pass của file PDF được mã hóa theo chuẩn 128-bit AES.
Link tải về
http://www.adultpdf.com/products/pwdremover/pwdremover.exe
Và .......

Mình không hiểu sao không thể tải được từ trang chủ nữa. Bạn có thể đưa up lên host free (như zshared or 4shared) được không?.Nếu được thì PM cho mình với (vutungcmg@gmail.com) Thks

anhai

Các bác cho hỏi file *.lit đọc bằng chương trình gì vậy? Em tìm hoài mà ko thấy!

aphongs

sorry có chương trình nào convert từ repligo sang Mobipocket Reader ko ah,thanks các anh đã đọc tin

Chỉnh sửa cuối:

thuytrans

Mình thấy thằng này có giới hạn dung lượng bộ nhớ file đâu. Mình nghĩ có thể do file của bạn nặng quá nên máy bị đơ thôi. Bạn thử up file đó lên cho mọi người thử mở xem. Nếu máy khác cũng bị thì có thể:
- Do lỗi file.
- File quá nặng
- Lỗi bộ cài....

thuytrans

Mình vẫn dùng thằng Mobi reader 06 mà có cần phải dùng Key đâu. Vẫn đọc được tài liệu bình thường đấy chứ.

monebreed

xin chào, mình vừa cài phần mềm "Ap PDF Password Recovery ( pdf decrypt ) v3.0" nhưng không thể nào CR được, key bi hỏng hay sao ý! ai có key xịn gửi hộ cho mình nhé, cám ơn nhiều!
P_s_h_9@yahoo.com

kingxing

dùng chương trinh này nè bạn dịch tốt lắm.bác vào google mà kiến nha.nếu không được thì em gửi link cho Solid Converte

Mình download chương trình Solid Converter PDF này rùi nhưng ko nhớ down ở đâu, bây giờ dùng thì lại ko có khóa, bạn có kkk post lên đây nhé.

tuanbb

xin chào, mình vừa cài phần mềm "Ap PDF Password Recovery ( pdf decrypt ) v3.0" nhưng không thể nào CR được, key bi hỏng hay sao ý! ai có key xịn gửi hộ cho mình nhé, cám ơn nhiều!
P_s_h_9@yahoo.com
Bạn muốn xóa Pass của file PDF thì dùng chương trình này nè.có cũng có chức năng tương tự nhưng chương chình của bạn.chúc bạn thành công trong việc xóa pass nha.nếu không được thì nhắn tin cho mình.mình sẽ giúp bạn.
Download
http://rapidshare.com/files/30805079/PDF.Password.Remover.v3.0.rar

kipkip

các bác nhà ta ơi,không bít mấy cái font chữa lỗi hiển thị tiếng việt của microsoft reader ở đâu zậy nhỉ,:-? em tìm hoài mà không thấy,các bác chỉ giúp zới

trungctu

Mình mới down mấy file .prc với chương trình MobiReder, cài lên máy rồi mà vẫn không đọc được. Các bạn có chương trình nào chuyển định dạng .prc sang .rgo không?