• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm List Karaoke đầu Arirang

lvl

ok đc rồi. link này mới down đc :|
nhưng nhập thế nào đây? chèn cái vol.32 vào cuối hay xếp theo ABC :|
hic, lvl chả còn online để trả lời liền để tớ nhập trong đêm nay cho xong luôn >"<

Sorry LongXuyenBoy, vì chỉ đầu giờ lên online được tí thôi sau đó phải làm việc. LongXuyenBoy cứ nhập vào cuối mình sẽ sort lại sau.

Đang ngâm cứu bổ xung thêm tính năng vuốt!!!

ZHIHWA

Bác lVl ơi. Cho em hỏi tí nhé. Em muốn chia sẽ phần mềm này cho các AE ở diễn đàn khác có được không vậy. Em rất thích PM này. PM rất thiết thực cho các buổi đi K

lvl

Xong rồi đây :)

Hix, 32 lần tải mà ko 1 cái thanks :(

Ai lại ........... năn nỉ thế LongXuyenBoy :( ?

Chắc là chức năng vuốt hơi chậm, để lui lại vậy. Up lên để anh, em có cái dùng trước đã nhỉ! LongXuyenBoy làm lẹ thế!

Không biết có bạn nào khác cùng hỗ trợ update luôn list tiếng Anh thì hay quá! Nếu bạn nào giúp thì báo mình sẽ mua list về rồi quét vào.

lvl

Bác lVl ơi. Cho em hỏi tí nhé. Em muốn chia sẽ phần mềm này cho các AE ở diễn đàn khác có được không vậy. Em rất thích PM này. PM rất thiết thực cho các buổi đi K

Phần mềm miễn phí mà! Nhưng mà khi chia sẻ bạn nhớ ghi chú bên dưới là lấy từ PDAVIET.NET là Ok thôi.

LongXuyenBoy

Chắc là chức năng vuốt hơi chậm, để lui lại vậy. Up lên để anh, em có cái dùng trước đã nhỉ! LongXuyenBoy làm lẹ thế!

Không biết có bạn nào khác cùng hỗ trợ update luôn list tiếng Anh thì hay quá! Nếu bạn nào giúp thì báo mình sẽ mua list về rồi quét vào.

Nhắc khéo để mọi người nhớ thôi ;))
Em rãnh chả có gì nên ngồi nhập cái này ấy mà :D mà nhập cũng lẽ, tầm 1h àh :)

P.S: em thấy cái tiếng Anh ít người hát lắm, làm thì đc nhưng chỉ nặng database và tốn công, thời gian nhập thôi :| còn cả cái tiếng Hoa nữa kìa =))

File đính kèm này cài làm sao đây Bác.

Chương trình thì bạn down ở bài đầu tiên, cái file này chỉ là data để lvl update thôi :)

ZHIHWA

sao em đã cài NET CF 2.0 vào PPC rồi mà vẫn ko chạy được phần mềm này vậy? nó hiện thông báo này nè
em cài cũng bị tình trạng này nữa. Em đã cài Net 3.5 rùi. Không biết tại sao, em đang sài WM5. Mong các bác chỉ giáo.:-/:-/:-/

rosebeast

bác đã nhập vào PM chưa.để mình down về xài:D:D

lvl

Nhắc khéo để mọi người nhớ thôi ;))
Em rãnh chả có gì nên ngồi nhập cái này ấy mà :D mà nhập cũng lẽ, tầm 1h àh :)

P.S: em thấy cái tiếng Anh ít người hát lắm, làm thì đc nhưng chỉ nặng database và tốn công, thời gian nhập thôi :| còn cả cái tiếng Hoa nữa kìa =))

Tại thỉnh thoảng mình cũng đi hát với mấy người bạn nước ngoài. Mà khổ là đa số các tiệm Karaoke đều không đem list tiếng Anh lên phải gọi mới được, list thì không theo thứ tự gì cả nên tìm rất khó. :)

Đã hoàn thành rồi, còn thiếu chức năng vuốt mình làm chưa kịp, cuối tháng đi công tác, đầu tháng 9 lại thi 2 môn nên căng quá.

PhongQuang

Super V.I.P
Cái mới này cài vào không chạy được, mặc dù tôi đã cài NET CF 2.0 rồi. Có cách nào khắc phục không?

lvl

Cái mới này cài vào không chạy được, mặc dù tôi đã cài NET CF 2.0 rồi. Có cách nào khắc phục không?

Bạn cài cả .NET CF 2.0 (SP2) và SQL CE rồi soft reset lại mới được. Đa số ROM 6.1 hiện nay đều đã có NET CF 2.0 SP2 rồi, chỉ cần cài SQL CE nữa là xong.

mykolor

Chương trình rất là hữu dụng, thiết thực. Test chưa thấy bị lỗi gì, tốc độ khởi động khắc phục được như vậy cũng good rồi, tuy nhiên tốc độ search còn hơi bị chậm. Nhưng nhìn chung là good lắm rồi.

conf

Cảm ơn bạn lvl vì phần mềm hữu ích. Không biết bạn có nguồn data bài hát hay là phải nhập liệu bằng tay? Nếu nhập liệu thủ công thì thật sự khâm phục sự kiên nhẫn của bạn.

lvl

Bản update đã có ở trang đầu rồi đó.
Bác lvl có SQL CE cho WM2003SE không? vì bản Bác cho chỉ dành WM2005/2006 thôi.

Đây là trọn bộ SQL sever compact 3.5:
http://download.microsoft.com/downl...c-ade7-714e7bcf79c1/SSCEDeviceRuntime-ENU.msi

Cảm ơn bạn lvl vì phần mềm hữu ích. Không biết bạn có nguồn data bài hát hay là phải nhập liệu bằng tay? Nếu nhập liệu thủ công thì thật sự khâm phục sự kiên nhẫn của bạn.
Nguồn gồm 2 phần: từ Vol 1 đến Vol 31 do tôi "nhập" bằng cách dùng phần mềm nhận dạng. Vol 32 do bạn LongXuyenBoy cập nhật bằng tay (đặc biệt cảm ơn).

Chương trình rất là hữu dụng, thiết thực. Test chưa thấy bị lỗi gì, tốc độ khởi động khắc phục được như vậy cũng good rồi, tuy nhiên tốc độ search còn hơi bị chậm. Nhưng nhìn chung là good lắm rồi.

Tốc độ khởi động đã khắc phục được kha khá nhưng sẽ còn giảm được nữa, tốc độ search chưa ổn nên chưa bổ sung chức năngtìm không dấu. Hy vọng sang tháng 9 rảnh hơn sẽ sửa những nhược điểm này!