• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm List Karaoke đầu Arirang

duongthanhson

Phần mềm cho phép tìm kiếm bài hát Karaoke (chỉ có cho đầu máy Arirang).

Cái này cài đặt sao vậy bác,cài tất cả hay chỉ cài 1 bản cập nhập mới nhất vậy.
Nhiệt liệt hoan nghênh phần mềm này,nó dành cho dân ghiền KARAOKE(có mình nửa đấy):D;;))

Last edited by a moderator:

KittyBaby

Huhu
em mới up ROM lên 6.5 cho con ATOM EXEC, ko thể cài .NET v2 (SP2) được nữa, nó báo là "Installation was unsuccessful. The program or setting cannot be installed because it is not digitally signed with a trusted certificate", potay luôn.
mà hình như ver ROM này có cài sẵn .NET v3, vì em kiểm tra CGACUTIL.EXE thì thấy báo là 3.7.8345.0

Trước đây em dùng ver ROM 6.1 thì cài .NET v2 bình thường, chạy chương trình LKaraokelist rất tốt. Hic, đây là ctr em yêu thích nhất trong cái PPC của em, bi giờ ko xài được chắc em ... cắn lưỡi quá, giúp em với.:(:)(:)(:)((

Vô cùng cám ơn bác.

KittyBaby

Hehe, cuối cùng thì em làm được rùi. Chia sẻ cho những ae gặp tình huống giống mình.
Em dzo site của Microsoft down bảo .NET v2 (sp2), lưu ý là phải có chữ Service pack 2 nhé. Down về rùi cài vào PC (đồng thời kết nối PPC với PC bằng AS 4.5), nó sẽ tự cài luôn vào PPC cho mình. SR PPC, vậy là OK.

Thanks.

tuyetan

Cho em hỏi một tí!

Bác ơi em cài vào sao nó không có shortcut để có thể đưa ra màn hình (máy của em Touch II cài có gia diện Manila). Mỗi lần sử dụng em phải vào explorer tìm đén file .exe có vẻ hơi bất tiện. Bác hướng dẫn giúp em nhé!

longphibaccai

có chứ sao ko nhỉ?Sử dụng Resco explorer đó. Quản lý File theo phong cách touch và phong cách thường đều được. Tạo shortcut ok lun.have fun.

trandaithieugia

Sao mình tìm mãi mà không thấy SQL CE 3.5 ở đâu nhỉ?? NET CF 3.5 có dùng được không các bạn?

sasser

các bác ơi. PM này đã cập nhật tính năng lưu bài hát yêu thích chưa. bản mình đang xài ko lưu đc các bài hát yêu thích. tắt bật lên lại là mất tiu lun. hix. vì chả có version nên ko biết đâu mà mò.
Posted via Mobile Device

lvl

Sao mình tìm mãi mà không thấy SQL CE 3.5 ở đâu nhỉ?? NET CF 3.5 có dùng được không các bạn?

Bạn phải cài SQL server CE 3.5 (trở lên)!!! .NET 3.5 không bao gồm SQL server CE 3.5 đâu bạn.

Bạn xem lại bài đầu tôi đã đưa link SQL server CE 3.5.

các bác ơi. PM này đã cập nhật tính năng lưu bài hát yêu thích chưa. bản mình đang xài ko lưu đc các bài hát yêu thích. tắt bật lên lại là mất tiu lun. hix. vì chả có version nên ko biết đâu mà mò.
Posted via Mobile Device

Bạn vào Chương trình -> Về tác giả, bạn sẽ thấy phiên bản. Phiên bản mới nhất hiện tại là 3.0 (ngày 7/6/2009). Từ bản 2.0 đã có tính năng đánh dấu bài yêu thích. Tôi thử nghiệm thì vẫn chạy bình thường. Tuy có chức năng xuất và nhập danh sách bài yêu thích thì tôi chưa làm. Bạn thử lại xem sao nhé!

pusica

sa0 mj`nh d0wload bản cập nhật vol.35 k đc vậy? link die hay sa0 a'! check laj du`m nha admjn

lvl

sa0 mj`nh d0wload bản cập nhật vol.35 k đc vậy? link die hay sa0 a'! check laj du`m nha admjn

Hình như mediafire đang có vấn đề, bạn chờ lát nữa thử lại xem sao

khoailang_tn

Nhờ các bạn giúp dùm.mình cài xong thì ppc báo như thế này

Error:An unexpected error has occurred in lkaraliste.exe
Select Quit and then restart thí program,or select Details for more information
Method not found:set format
System.Windows.Froms.DataGridTexBoxColumn.
Ko biết bị gì nữa nhờ các bạn giúp dủm.Mình đã thoát ra va restart lại mà vẫn bị.Mình đã cài SQL sever CE 3.5 rồi.Rất mong các bạn giúp mình.thankssssssssssssss

lvl

Error:An unexpected error has occurred in lkaraliste.exe
Select Quit and then restart thí program,or select Details for more information
Method not found:set format
System.Windows.Froms.DataGridTexBoxColumn.
Mình đã cài SQL sever CE 3.5 rồi.Rất mong các bạn giúp mình.thankssssssssssssss

Bạn cài lại .NET compact framework 2.0 SP2 nhé! Phải đúng là bản SP2 mới được.

tony2116

Xin chào!
Mình dùng win2003se thì bắt buộc cài SQL sever CE 3.5 và .NET 2.0 SP2 cho bản 2003se. Nếu vậy mình có thể cập nhật bản vol35 của WM5 được không thế. Bản SQL sever CE 3.5 cho win2003se thì đường dẫn của bạn phong_quang thì link die rồi. Rất mong mọi người giúp đỡ
Thân!

Chỉnh sửa cuối:

lvl

Xin chào!
Mình dùng win2003se thì bắt buộc cài SQL sever CE 3.5 và .NET 2.0 SP2 cho bản 2003se. Nếu vậy mình có thể cập nhật bản vol35 của WM5 được không thế. Bản SQL sever CE 3.5 cho win2003se thì đường dẫn của bạn phong_quang thì link die rồi. Rất mong mọi người giúp đỡ
Thân!

Đã đưa link SQL Server CE 3.5 for PPC 2003 ở cuối bài đầu!