• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Siêu chụp hình Việt Hóa bản quyền PDAViet® !

dung1291985

SIÊU CHỤP HÌNH

Đây là phần mềm chụp ảnh màn hình phải nói là mạnh nhất hiện nay, có nhiều cải tiến mới như cho phép add logo vào ảnh sau khi chụp luôn, đồng thời nó mạnh ở chỗ có thể chụp được cả những ảnh động trên màn hình chờ được Set bằng AnimSprite luôn, mà các phần mềm chụp ảnh từ trước đến giờ không làm được!

Bản Việt hoá này có kèm Watermark PDAViet luôn, chỉ việc cài và sử dụng, dành riêng cho các member PDAViet :D

Hy vọng nhận được sự ủng hộ của các bạn bằng những click THANKS:))

Đây là vài hình test bằng phần mềm này ^_^

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Không biết phải bản mình làm con dấu không được , không nhỉ. Quá đã đang tìm bản như thế này đây.

Caominh171

A Troly cũng đã làm 1 bản trước rồi đó bạn,nhưng cũng Thank bạn đã share.Để tải về test thử cái đã

MinhThang

Manager
Ặc, đã chép đè Pack lại rồi chả hiểu sao lại cái cũ :p hehe, e sửa lại rùi, phiền anh lần nữa vậy :D

OK rồi em, em có thể thiết kế cho anh em SymPViet Một con dấu " SymPViet" Chữ màu nào cho thật nổi được không em? =D>=D>=D>. Cảm ơn trước nhé!

dung1291985

OK rồi em, em có thể thiết kế cho anh em SymPViet Một con dấu " SymPViet" Chữ màu nào cho thật nổi được không em? =D>=D>=D>. Cảm ơn trước nhé!

:)):))Tem mới Siêu đẹp đây!!! b-):))
Chép đè vô: \data\SuperScreenshot

MinhThang

Manager
Cảm ơn Dũng mò ãi không thay được, giờ đã có thể tự thiết kế cho SymPViet, một con dấu.

Kojiro

Super V.I.P
A nghĩ với watermark thì ko nên có nền, chỉ có chữ bóng như bản trên bài 1 của e là đẹp. :)

MinhThang

Manager
A nghĩ với watermark thì ko nên có nền, chỉ có chữ bóng như bản trên bài 1 của e là đẹp. :)

Thống nhất như KJR nhé Dũng" SymPVietGroup" Chữ không cho đẹp. Em chọn màu nào cho nổi nhất.=D>=D>=D>

dung1291985

:-? e thấy có chút nền mờ mờ ở dưới đẹp hơn chứ, nó cũng ko che hình mấy đâu anh!
E post ảnh lên vậy nhưng khi làm Watermark nền nó ko rõ vậy đâu

dung1291985

Túm lại là down bản ở bài mấy là hoàn chỉnh nhất và mới nhất đây các bác ơi:-??

Bài đầu tiên là bộ cài + cái watermark như ảnh chụp từ bài 1 luôn, còn các bài sau chỉ có watermark. nếu thích thì thay đổi chép đè thôi, còn ko phải cài lại phần mềm :D :D

hung66000

buồn ghê cài vào N96 k dùng đc cứ mỗi lần nhấn vào nút chụp là ct tự động thoát ra . K biết tại sao:-?:-?:-?