• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Siêu chụp hình Việt Hóa bản quyền PDAViet® !

romano81

Cái này cài cho N82 không sài được nút camera. Ấn vô không thấy động tĩnh gì cả

ngothangno1

okie. thử rồi phải mở nắp camera. bấm nút chụp xong thì màn hình chuyển sang chụp = camera đằng sau lun :p

MinhThang

Manager
sao để warter mark mặc định zị pác ,mún tự chỉnh sửa dc hok

Chỉnh sửa cho nó tới vị trí khác hả bạn? không được đâu pm này nó mặc định mất tiêu. Chỉ sửa được cái hình thôi.

k7rapper

anh dũng làm giúp em cái watermark nền trong suốt có chữ là shiny với.thks anh nhìu
Posted via casio fx-570es

Ntv_79

okie. thử rồi phải mở nắp camera. bấm nút chụp xong thì màn hình chuyển sang chụp = camera đằng sau lun :p

Mở nắp xong bạn tắt cái màn hình camera chụp ảnh đi, rồi mở chương trình chụp ảnh màn hình và để nó chạy ngầm rồi thì muốn chụp màn hình nào thì chụp. Tui dùng OK trên N82 mà!

Ducvabi

ảnh minh họa có cái font đẹp quá, lại hỗ trợ TV nữa :X Ai cho tui xin cái font đi :X

kennho

SIÊU CHỤP HÌNH

Cho xin bản tiếng Anh luôn đi Dũng ơi

Caominh171

q630666

Tớ kết cái chữ PDAViet của bạn quá.Định tự làm 1 cái cho riêng mình mà dùng photoshop tớ chỉ biết làm chữ trong suốt trên nền ảnh mà không làm đc chữ trong suốt 100% như bạn.Bạn làm bằng phần mềm nào chỉ tớ với đc không?

dung1291985

Tớ kết cái chữ PDAViet của bạn quá.Định tự làm 1 cái cho riêng mình mà dùng photoshop tớ chỉ biết làm chữ trong suốt trên nền ảnh mà không làm đc chữ trong suốt 100% như bạn.Bạn làm bằng phần mềm nào chỉ tớ với đc không?

Dùng MBMTool và Photoshop :)b-)

Caominh171

Dùng MBMTool và Photoshop :)b-)

E cũng dùng để làm ảnh Bmp nhưng e ko bik làm ảnh mask,và khi cho vào pm để dùng,ko hỉu đóng dấu bị lòe màu :(.A hướng dẫn cách làm đc ko a Dũng,sơ sơ thui cũng đc:D